ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589794 ครั้ง)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
หาของเล่นมาให้เสียเงินเรื่อยเลย เพื่อนเรา  :'(

noomko_na

• ซี5
วันนี้ไปรับรถมา หาเพื่อนไม่เจอแทบซักคน เจอแต่นักแข่งเฝ้ารถ  :(

ผ่านไปแถวรถ Cef. ได้ยินเสียงแล้วมันส์น่าดู สงสัยจะฟังดังเหมือนกันนะครับ  :-[

ดังพอสมควรครับ เพราะว่าน้องๆ ชอบครับ  :D ยังไม่มีเวลาไปดูเลย ไม่รู้ว่าเสร็จสมบูรณ์ยังครับ ไงถ้าเสร็จแล้วฝาก burn พวกสาย + amp ด้วยครับ อยากจะฟังเสียงแล้วว่าเป็นไงบ้าง

tong

• ซี5
น้าตง จัด SE ลงรถอีกตัวผลเป็นยังงัยบ้างครับ รายงานหน่อย  :D

ผมเปลี่ยนสายไฟ Tchernov  เข้า Bitone ด้วยอะ ช่วงนี้อารายก็ไม่รู้มั่วไปหมด  :( (หาเรื่อง)

เด๋วขอเบิร์นสายนิดนึงแล้วให้เฮียจูนก่อนนะ จะมาเล่าให้ฟัง

ปล. ถึงน้าทุกท่านที่ใส่ Groud link เฮียหั่ง ver. ใหม่ ดีจิงครับ เวทีถอย เสียงตั้งแต่ช่วงกลางสูงขึ้นไปดีขึ้น รายละเอียดดีขึ้น ลีลาอย่างพริ้ว   จัดไปครับ พี่น้อง  :D
น้าตงครับ ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ อยากลองบ้างครับ :-[

ซื้อกับผู้ใหญ่ใจดี เฮียหั่ง ครับ รุ่นใหม่ราคายังไม่รู้เลยครับเอามาใช้ก่อน

tong

• ซี5
วันนี้ไปรับรถมา หาเพื่อนไม่เจอแทบซักคน เจอแต่นักแข่งเฝ้ารถ  :(

ผ่านไปแถวรถ Cef. ได้ยินเสียงแล้วมันส์น่าดู สงสัยจะฟังดังเหมือนกันนะครับ  :-[

ดังพอสมควรครับ เพราะว่าน้องๆ ชอบครับ  :D ยังไม่มีเวลาไปดูเลย ไม่รู้ว่าเสร็จสมบูรณ์ยังครับ ไงถ้าเสร็จแล้วฝาก burn พวกสาย + amp ด้วยครับ อยากจะฟังเสียงแล้วว่าเป็นไงบ้าง

เด่ววันนี้เข้าไปดูให้ครับ

tong

• ซี5
พรุ่งนี้นักแข่งจะเดินทางแล้ว   วันนี้ไปเลี้ยงส่งนักแข่งกันหน่อยมั้ย 

noomko_na

• ซี5

เด่ววันนี้เข้าไปดูให้ครับ

น้องหนุ่มขอขอบคุณน้าตงอย่างสูงครับ วันนี้จริงๆก็อยากจะเข้าไป แต่ยังอยู่สุพรรณอยู่เลย ต้องไปงานศพอีก อย่างเซ็ง ไงฝากอวยพรขอให้ได้รางวัลติดไม่ติดมือกลับมาด้วยครับ เดี๋ยวจะเตรียมท้องรอการฉลอง

Nai Toon

• ซี5
พรุ่งนี้นักแข่งจะเดินทางแล้ว   วันนี้ไปเลี้ยงส่งนักแข่งกันหน่อยมั้ย 

แล้วนักแข่งจะอยู่ให้เราเลี้ยงส่ง หรือเปล่าคับ  ??

ไปด้วยคับ  :-* :-*
Mosconi เท่านั้น

kamol

• ซี5
วันนี้เลี้ยงวันเกิด kimberry กับ ปุ๊กปิ๊กด้วยครับ เย้ๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
พรุ่งนี้นักแข่งจะเดินทางแล้ว   วันนี้ไปเลี้ยงส่งนักแข่งกันหน่อยมั้ย  

วันนี้เลี้ยงวันเกิด kimberry กับ ปุ๊กปิ๊กด้วยครับ เย้ๆ

ไปด้วยจะตามไปค่ำๆ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/15/10 16:37:28 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
HBD คนน่ารักๆ ด้วยครับ ขอให้หน้าตาอ่อนกว่าอายุ น่ารักๆตลอดไป  วันนี้ไปบ่อได้ งานเข้าแน่ ขอให้นักแข่งเดินทางโดยสวัสดิภาพด้วยครั้บ  ... พี่ดนัย มาวว ไม่ขับนะครับ.... สู้สู้ :D

licuala

• ซี5
มารอเลี้ยงวันเกิดที่ร้าานแล้วครับ
ส่วนรถนักแข่งยังไม่เสร็จเลย...รื้อฟร้อนท์ไปทำใหม่อยู่...จะได้ไปไหมหน๊าาา ???
แต่รถลุงพร้อมแล้วนะครับ :D :D

kamol

• ซี5
ไม่รู้ที่เชียงใหม่เป็นไงบ้าง
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
อาทิตย์นี้จะได้ป๊ะน้ากมลมั๊ยฮับ..อยากฟังMorelน้าเคี้ยงด้วยอะฮับ

โดนัล

• เผาวันละนิด จิตแจ่มใส
  • ซี5
  • Rolling rolling ....
ฝนตกมั้ยหนอ ที่เชียใหม่ วันศุกร์ ผมไม่ยักกะเจอเฮียที่สนามบิน แอบมองหาอยู่
เมื่อไหรจะครบ 6 เดือนหนอ ....

tong

• ซี5
อาทิตย์นี้จะได้ป๊ะน้ากมลมั๊ยฮับ..อยากฟังMorelน้าเคี้ยงด้วยอะฮับ

วันนี้น่าจะเข้ากันหลายคนครับ ทั้งน้ากมลและน้าเคี้ยง

ปล. เฮียกับซ้อไม่อยู่พวกเรายึดร้าน  :-\