ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587146 ครั้ง)

kamol

• ซี5
น้าเคี้ยง จะจำไปจีบ เด็ก เหรอ  :-\
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
วันเสาร์น้าๆเจ๊อะกันกี่โมงคับ..จะแวะไปแจมคับ

tong

• ซี5
วันเสาร์น้าๆเจ๊อะกันกี่โมงคับ..จะแวะไปแจมคับ

บ่ายๆ คงเริ่มเข้าร้านกันครับ

noomko_na

• ซี5

นั่นมันวันเสาร์ วันนี้น้องหนุ่มจะไปท่องราตรี น้าตงสนใจไหมครับ ฟังกี้ ทองหล่อ รับรองแจ่ม  น้าๆ ท่านใดสนใจตามมาได้นะครับ เปลี่ยนจากฟังดนตรีในรถ มาฟังดนตรีในร้าน บริหารสายตา+ฝึกคารมณ์ เดี๋ยวมีเฮ พรุ่งนี้อาจจะมาไม่ไหวก็ได้  :-\

tong

• ซี5

นั่นมันวันเสาร์ วันนี้น้องหนุ่มจะไปท่องราตรี น้าตงสนใจไหมครับ ฟังกี้ ทองหล่อ รับรองแจ่ม  น้าๆ ท่านใดสนใจตามมาได้นะครับ เปลี่ยนจากฟังดนตรีในรถ มาฟังดนตรีในร้าน บริหารสายตา+ฝึกคารมณ์ เดี๋ยวมีเฮ พรุ่งนี้อาจจะมาไม่ไหวก็ได้  :-\

คุณสมบัติครบ อย่าง น้องหนุ่ม ถ้าจะมีเฮบ่อย  :-\  แล้วพรุ่งนี้จะมาไหวป่าวอะ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ฝึกภาษาน้องก๊อก ไปกับน้องหนุ่ม มีเฮแน่น้าตง  :-\

tong

• ซี5
ถ้าพรุ่งนี้ น้องหนุ่มจัดมาให้พวกพี่ๆ จะตอบแทนอย่างสาสม  ;D

Giogio

• ซี5
อ้างถึง
ฝึกภาษาน้องก๊อก ไปกับน้องหนุ่ม มีเฮแน่น้าตง

เคยมีคนบอกว่าท่านใดฟังMORELท่านนั้นคารมคมหอก..มีเสน่ห์ปลายจรวดแถมงับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
อ้างถึง
ฝึกภาษาน้องก๊อก ไปกับน้องหนุ่ม มีเฮแน่น้าตง

เคยมีคนบอกว่าท่านใดฟังMORELท่านนั้นคารมคมหอก..มีเสน่ห์ปลายจรวดแถมงับ

;D ;D ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
รู้สึกช่วงนี้มันจะเป็นช่วงงานเข้ากันหมดทุกคนเลยหรือเปล่าครับ ช่วง 2 อาทิตย์มานี้ผมยุ่งมากๆ O0 คุยกับใครๆก็ยุ่งกันหมดเลย
วันนี้แนวโน้มดีครับ อาจจะได้เข้าไปร่วมฉลองลุงกับน้ามร หวังว่าจะไม่มีงานเข้านะ :'(
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
รู้สึกช่วงนี้มันจะเป็นช่วงงานเข้ากันหมดทุกคนเลยหรือเปล่าครับ ช่วง 2 อาทิตย์มานี้ผมยุ่งมากๆ O0 คุยกับใครๆก็ยุ่งกันหมดเลย
วันนี้แนวโน้มดีครับ อาจจะได้เข้าไปร่วมฉลองลุงกับน้ามร หวังว่าจะไม่มีงานเข้านะ :'(

หวังว่าจะไม่มีงานเข้านะครับหมอ จะได้เข้ามาฉลองกัน

kamol

• ซี5
ไม่ได้เจอนานมากๆ คิดถึงหมอแท๊ต หมอช้ายด้วย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
เมื่อวานเจอหมอช้ายแล้ว  ยังขาดหมอแท็ตอะ

Giogio

• ซี5
น้าตงอาทิตย์นี้ขอลาป่วยง่ะไข้ขึ้นคับฝากแผ่นไว้ก่อนเน้อคับ

tong

• ซี5
น้าตงอาทิตย์นี้ขอลาป่วยง่ะไข้ขึ้นคับฝากแผ่นไว้ก่อนเน้อคับ

มิมีปัญหา