ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587183 ครั้ง)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
น้าเคี้ยงไม่กลัว ผมตัด กางเกงพลาดเหรอ  แบบว่า กรรไกร คมตัดลื่นเพลินไปนิดนึงไรเงี้ย อิอิอิ
น้าเคี้ยงสั้นครับ มั่นใจไม่โดนแน่  :-\ ล้อเล่นด้วยความเคารพครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5
น้าเคี้ยงไม่กลัว ผมตัด กางเกงพลาดเหรอ  แบบว่า กรรไกร คมตัดลื่นเพลินไปนิดนึงไรเงี้ย อิอิอิ
น้าเคี้ยงสั้นครับ มั่นใจไม่โดนแน่  :-\ ล้อเล่นด้วยความเคารพครับ

555  ทั้งเร็ว ทั้งสั้น

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
ผมจำไม่ได้แล้วว่าเคยขอบคุณเฮียยังนะ เลยแวะมาขอบคุณอีกที
ช่วงนี้ทำงานเยอะเสาร์ อาทิตย์ไม่ได้แวะเลย
วันนี้งานเครียดจัดกลับมาถึงรถได้ฟังเพลงเพราะๆ(Good times ของ Edie Brickell) บนเครื่องเสียงที่เสียงสบายๆจากฝีมือSetupจากเฮียนพ แล้วค่อยดีขึ้นหน่อย
^^
QC Society MicroPrecision S7

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

555  ทั้งเร็ว ทั้งสั้น

อะไรกันเนี่ย ... แต่ก็ดีนะ สั้นๆ เร็วๆ ไม่เสียเวลา คิวมันเยอะ  >:( ... เอ้ย งานมันเยอะ  :-[ :-[

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ผมจำไม่ได้แล้วว่าเคยขอบคุณเฮียยังนะ เลยแวะมาขอบคุณอีกที
ช่วงนี้ทำงานเยอะเสาร์ อาทิตย์ไม่ได้แวะเลย
วันนี้งานเครียดจัดกลับมาถึงรถได้ฟังเพลงเพราะๆ(Good times ของ Edie Brickell) บนเครื่องเสียงที่เสียงสบายๆจากฝีมือSetupจากเฮียนพ แล้วค่อยดีขึ้นหน่อย
^^

ไม่ได้เจอน้าเอ๊ะนานเลยครับ งานเครียดๆฟังเพลงเพราะๆช่วยได้เยอะจริงๆ เห็นด้วยเลยครับ ไว้งานน้อยลง แวะมาเที่ยวนะครับ

Nai Toon

• ซี5
น้าๆ วันนี้เข้าไปเล่นอะไรกัน(อีกแล้ว) น้ามินนี่โทรมายั่ว น่าโดนม๊ากๆ  :'( :'( :'( :'(   
Mosconi เท่านั้น

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้าๆ วันนี้เข้าไปเล่นอะไรกัน(อีกแล้ว) น้ามินนี่โทรมายั่ว น่าโดนม๊ากๆ  :'( :'( :'( :'(   

จัดไปเลยท่าน แจ่มโคตรๆ อะ ;D
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

front ใหม่ P80 เวอชัน HP

noomko_na

• ซี5

555 ผมฟังแล้วเสียงดีอย่างไม่น่าเชื่อ .. น่าสนจริงๆ เป็น limited edition แต่ผมจะรอ p100  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

555 ผมฟังแล้วเสียงดีอย่างไม่น่าเชื่อ .. น่าสนจริงๆ เป็น limited edition แต่ผมจะรอ p100  ;D

สาวก P80 แนะนำเลยครับ สุดยอดจริงๆ น้าหนุ่มท่าจะโดนของเล่นเฮียหั่งไปอีกเพียบเลย  ;D
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5
มายืนยันอีกคนครับว่าดีจริงๆ แจ่มโคตร  :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ในที่สุด HP Version ก็เริ่ม ออกลูก ออกหลาน ........... งานนี้ บานนนนนนนนน  :-X

tong

• ซี5
ในที่สุด HP Version ก็เริ่ม ออกลูก ออกหลาน ........... งานนี้ บานนนนนนนนน  :-X

ขนาด หมอแท๊ต ยังสนเลยอะ 

ใจแข็งไว้เรา     ใจแข็งไว้

Ultimato

• ซี5
ไม่ได้เข้าไปด้วย ตกข่าวเลย ใครเฉลย version HP ให้รู้ด้วยนะครับ เดาว่าน่าจะเป็นอุปกรณ์เสริมสุดโค่ยของเดอะหั่ง   :-[

noomko_na

• ซี5

สาวก P80 แนะนำเลยครับ สุดยอดจริงๆ น้าหนุ่มท่าจะโดนของเล่นเฮียหั่งไปอีกเพียบเลย  ;D

555 สงสัยจะโดนแน่ๆ เลย  :( ไม่น่าเข้าไปฟัง p80 hp เลย ติดใจน้ำเสียงจริงๆ  ถ้าทำเดี๋ยวไปหาซื้อ อักษร ภาษาอังกฤษ มาติดเพิ่มที่ฟอร์นเป็น P80RSIIHP หรือไม่ก็ P100RSII  :-\