ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589795 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สวัสดีน้าๆ ทุกคน ลุง เฮีย และซ้อครับ ตอนเช้าๆ อย่างงี้อากาศดีมากครับ :)
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
สวัสดีครับ วันนี้มี ISO Audit ประจำปี ท่าทางจะยุ่ง อากาศดีๆอย่างนี้ น่าจะจัดทริปไปเที่ยวกันนะครับ  :-[

tong

• ซี5
สวัสดีครับ วันนี้มี ISO Audit ประจำปี ท่าทางจะยุ่ง อากาศดีๆอย่างนี้ น่าจะจัดทริปไปเที่ยวกันนะครับ  :-[

เห็นด้วย 1 เสียง  :D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อ้าวน้าเนส ไม่เจอตั้งนาน สบายดีนะครับ
สบายดีนะคร๊าบ   น้าเนส

กำลังเปื่อยครับน้ากมล น้าตง....

รถอัพกันไปถึงไหนแล้วคร้าบบบบบ :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5
อ้าวน้าเนส ไม่เจอตั้งนาน สบายดีนะครับ
สบายดีนะคร๊าบ   น้าเนส

กำลังเปื่อยครับน้ากมล น้าตง....

รถอัพกันไปถึงไหนแล้วคร้าบบบบบ :o

หายไวๆ นะคร๊าบ  จะได้ขอฟังหอยหลอดหน่อย

kamol

• ซี5
น้าเนสหายไวๆ  ให้ไว ต้องให้ลุงจัดยาสักชุด รับรองกระปี้  กระเป่า  อิอิอิ คึกคักแน่นอน  เอแล้วลุงหายไปไหนฟะเนี่ย ติดต่อไม่ได้เลย เดี๋ยวต้องแจ้งความคนหาย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
น้าเนสหายไวๆ  ให้ไว ต้องให้ลุงจัดยาสักชุด รับรองกระปี้  กระเป่า  อิอิอิ คึกคักแน่นอน  เอแล้วลุงหายไปไหนฟะเนี่ย ติดต่อไม่ได้เลย เดี๋ยวต้องแจ้งความคนหาย

หายไป ป่วยยยย มาเหมือนกัน ...... ตอนนี้ เริ่มดีขึ้นแล้ว แต่อยากป่วยต่อ เพราะพยาบาลที่เฮียส่งมาให้  :-[ :-[ :-[

kamol

• ซี5
พยาบาลลุงนี่ น้องพาวเวอร์หรือปล่าว  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
ช่วงนี้ผมมีเพื่อนสนิท มาจากต่างประเทศต้องพาเขาไปโน่นนี่ จะไม่ค่อยได้เข้าร้านนะครับ วันนี้ เด๋วจะแวะไปทานข้าวเที่ยง สักพักแล้วคงออกไปข้างนอกครับ ตั้งใจว่าวันนี้จะพาเขาไปพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ และเย็นไป อัมพวา   ใครไปบ้างยกมือขึ้น เฮียนพสนใจมั๊ยครับ

Pop_Ooop

• ซี2
  • **
  • www.club4g.com
    • http://xdczczxczczxc.hi5.com

Images And Sounds Of The Imagination All Can Be Found From Pioneer

ball

• ซี5
วันนี้เข้าบอร์ดกันน้อย  น่าจะเข้าร้านกันมากกว่านะครับ   :-[
เพื่งเข้าวงการครับ

tong

• ซี5
ตอนนี้อยู่เขาใหญ่ อากาศดีมาก เย็นสบาย

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
โดยเฉพาะข้างกายมีคุณกล้วยด้วยใช่มั๊ยครับ   ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
โดยเฉพาะข้างกายมีคุณกล้วยด้วยใช่มั๊ยครับ   ;D ;D

กล้วย กะ ป่า ....... อุ๊ย ไม่พูด  :-X

tong

• ซี5
เจ้าของแผ่น cheryl wheeler ทั้ง 3 ท่าน วันนี้มีใครจะเข้าไปรับแผ่นที่ร้านบ้างครับ