ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590110 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ยั่วได้ผลมาก อยากกินว้อยยยยยยยยยยยยย

เห็นด้วยครับ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
สวัสดี ตอนสายๆ ครับพรุ่งนี้จะหยุด 3 วันแล้วววว  แต่ต้องรอดวันนี้ไปก่อน :'( :'( :'( :'(

วันเสาร์เฝ้าโรงงาน วันจันทร์ไม่หยุด ศุกร์หน้าก้อไม่หยุด วันเสาร์หน้าเฝ้าโรงงานอีก  :( :( :(

tong

• ซี5
สวัสดี ตอนสายๆ ครับพรุ่งนี้จะหยุด 3 วันแล้วววว  แต่ต้องรอดวันนี้ไปก่อน :'( :'( :'( :'(

วันเสาร์เฝ้าโรงงาน วันจันทร์ไม่หยุด ศุกร์หน้าก้อไม่หยุด วันเสาร์หน้าเฝ้าโรงงานอีก  :( :( :(

แล้ววันที่ 10 จะไปได้มั้ยอะ

glo

• ซี5
เสาร์นี้มีใครเข้าร้านบ้างอ่ะครับ เผื่อว่าเลิกเรียนไม่ดึก อาจจะแวะเข้าไปครับ

เสาร์  อาทิตย์  เข้ามาได้เลยครับ  สมาชิกเข้าอยู่แล้ว
วันนี้แวะเข้าไปตอน 4 โมง รอน้า ๆ อยู่ถึงเกือบทุ่ม ยังไม่มีใครมาเลย
ถามเฮียนพ บอกว่าเมื่อคืน กว่าน้า ๆ จะกลับก็ตี 3 โห..สงสัยมากันดึกแน่
เลยซื้อไข่พะโล้กลับมากินบ้านดีกว่า ไว้วันหลังจะแวะไปใหม่ครับ :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เสาร์นี้มีใครเข้าร้านบ้างอ่ะครับ เผื่อว่าเลิกเรียนไม่ดึก อาจจะแวะเข้าไปครับ

เสาร์  อาทิตย์  เข้ามาได้เลยครับ  สมาชิกเข้าอยู่แล้ว
วันนี้แวะเข้าไปตอน 4 โมง รอน้า ๆ อยู่ถึงเกือบทุ่ม ยังไม่มีใครมาเลย
ถามเฮียนพ บอกว่าเมื่อคืน กว่าน้า ๆ จะกลับก็ตี 3 โห..สงสัยมากันดึกแน่
เลยซื้อไข่พะโล้กลับมากินบ้านดีกว่า ไว้วันหลังจะแวะไปใหม่ครับ :-\

วันนี้ว่าจะเข้าไปเหมือนกัน แต่ติดงานด่วน พรุ่งนี้น้าๆ เข้าร้านกันมั้ยครับ ???
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
พรุ่งนี้เข้าแน่นอนครับ แต่เช้าเลย หวังว่าเข้าไปร้านคงยังไม่ปิดนะครับ  :-\

tong

• ซี5
เข้าครับว่าจะเข้าไปใส่ CAP ซะหน่อย

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เข้าด้วยไปฟังรถน้าตง น้าเคี้ยง Tru+Elate LE ไม่รู้ทันป่าววันนี้ฟังก่อนจูน ดีกว่ารถผมอีก :(
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
เข้าด้วยไปฟังรถน้าตง น้าเคี้ยง Tru+Elate LE ไม่รู้ทันป่าววันนี้ฟังก่อนจูน ดีกว่ารถผมอีก :(
อยากดีกว่ามั้ยอะ เด๋วเค้าจัดให้ แหล่ม....มเลย

Prach

• ซี5
ผมว่าน้าตงคงต้องจัดให้อีกชุดแล้ว น่าจะเป็น Alphasonic + Ultimo นะครับ

tong

• ซี5
ผมว่าน้าตงคงต้องจัดให้อีกชุดแล้ว น่าจะเป็น Alphasonic + Ultimo นะครับ

เอาลงรถใครดีหว่า  ???

Ultimato

• ซี5

สงสัยวันที่ 10 จะไปไม่ได้แล้ว ต้องไปเลี้ยงส่ง GM คนเก่า เค้าว่างวันนั้นพอดี  :(

tong

• ซี5

สงสัยวันที่ 10 จะไปไม่ได้แล้ว ต้องไปเลี้ยงส่ง GM คนเก่า เค้าว่างวันนั้นพอดี  :(
อ้าว.....ว  ซะงั้น

ลุงขี้เมา

• ซี5

:'( :'( :'(

kamol

• ซี5
อยากไปนั่งเล่นที่ร้านแล้วอ่ะ เฮ้อออออ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.