ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589765 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
วันนี้ ถ้า Clear งานที่ Site เสร็จ คงจะได้เจอกันครับ ..... ช่วงนี้ไม่มีเวลาเข้า QC เลย  O0 O0 O0

tong

• ซี5
บ่ายนี้ว่าจะไป CAP ซะหน่อย เมื่อวานน้ามอญเอาแผ่น janis ian มายั่ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
บ่ายนี้ว่าจะไป CAP ซะหน่อย เมื่อวานน้ามอญเอาแผ่น janis ian มายั่ว

หาแผ่น breaking silent เหรอครับ ???

kamol

• ซี5
เดี๋ยวฝากซื้อหน่อย นะ คิดก่อนอยากได้อะไร
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ที่เอามายั่วไม่น่าจะเป็นแผ่นนะครับ        สงสัยจะเป็นเจ้า  Ferrari ที่อยู่ท้ายรถหรือเปล่า
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ฟังดีจริงๆครับแผ่นนี้ถ้าชอบเพลง style ออก country นิดๆ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5

หาแผ่น breaking silent เหรอครับ ???

แม่นแล้ว ของเพิ่งเข้ามา

tong

• ซี5
ที่เอามายั่วไม่น่าจะเป็นแผ่นนะครับ        สงสัยจะเป็นเจ้า  Ferrari ที่อยู่ท้ายรถหรือเปล่า

??? มิน่า เปิดไปน้ามอญอมยิ้มไป "มึงโดนแน่ class A "  ;D

nokair

• ซี5

อัลบั้ม Breaking Silence หรือเปล่า ถ้าใช่ แผ่นนี้ ok เลยคับน้าตงรับรองไม่ผิดหวัง โดยเฉพาะเสียงเบส

พี่เคยฟังแล้วแต่เป็นแผ่น Clone ส่วนตัวชอบ แทรกที่ 4 ชื่อเพลง Guess You Bad to Be There เบสกระชับ และหนักแน่นมาก

ใครอยากทดสอบซับ แนะนำเพลงนี้เลย

kamol

• ซี5
น้าตงครับ รบกวนแผ่นนี้เพิ่มครับ

http://www.cap.co.th/my/products_artist.asp?cdid=CA0000174&fp=products_search_subresult.asp&fp_p=1&s_string=Blue+Danube&s_type=All&mc=c#

ศิลปิน : อีริค คุนเซล & ซินซินนาติ ป๊อป ออเครสตร้า
Artist : Eric Kunzel & Cincinnati Pops Orchestra
อัลบั้ม : เอียน สเตาร์เฟสท์
Album : Ein Straussfest
Description/รายละเอียด : บรรเลงเพลงคลาสสิคในแนว Waltz ที่ฟังเพลิน ๆ จากวงคลาสสิคอันดับ 1 ของ Telarc
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5

อัลบั้ม Breaking Silence หรือเปล่า ถ้าใช่ แผ่นนี้ ok เลยคับน้าตงรับรองไม่ผิดหวัง โดยเฉพาะเสียงเบส

พี่เคยฟังแล้วแต่เป็นแผ่น Clone ส่วนตัวชอบ แทรกที่ 4 ชื่อเพลง Guess You Bad to Be There เบสกระชับ และหนักแน่นมาก

ใครอยากทดสอบซับ แนะนำเพลงนี้เลย

track 4 ชอบกันทุกคนเลยครับพี่ แล้วก็ track 12 มีอะไรให้ฟังเยอะดี มาลองฟังรถน้ามอญครับสุด.....ด

ปล. ขอบคุณน้าเอ๊ ที่แนะนำแผ่นดีๆ แต่อย่าบ่อยนะคร๊าบ มันเปลือง   :-\

tong

• ซี5
ตกลงวันนี้ไม่ได้ไป CAP โดนเรียกประชุมด่วน เครียดจริงๆ  :(

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
น้าตงถ้าได้ไปขอฝากแผ่นนี้หน่อยครับ
http://www.cap.co.th/my/products_artist.asp?cdid=CA0001276&fp=products_search_subresult.asp&fp_p=1&s_string=Lee+les&s_type=All&mc=c
มีคนบอกว่านักร้องคนนี้ใช้ได้ เห็นเพลงคุ้นๆดีครับ
Lee Lessack
QC Society MicroPrecision S7