ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587125 ครั้ง)

tong

• ซี5

tong

• ซี5
มินนี่เป็นไงบ้างที่ทำงานใหม่สาวตรึมเลยอะดิ  ว่าแต่วันนี้ไปทำงานสายป่าว(ล้อเล่น)  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แหม่น้าตงรู้ใจจริงๆ มาทำงานในเมืองนี่มันเพลินจริง
รถผม เพราะแล้ว

hackcomen

• ซี2
  • **
แถวนั้น วิวดีมาก ๆ เลยนะ
ขับรถผ่านทีไร ก็ยิ้มในใจทุกที  :-\

tong

• ซี5
แถวนั้น วิวดีมาก ๆ เลยนะ
ขับรถผ่านทีไร ก็ยิ้มในใจทุกที  :-\

แปลว่ามีคนนั่งอยู่ข้างๆ  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
แหม่น้าตงรู้ใจจริงๆ มาทำงานในเมืองนี่มันเพลินจริง

ต่อไปคงต้องรบกวนน้ามินช่วยแนะนำบ้างนะครับ  :-[

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้าคิมมีเยอะแล้ว ไม่แนะนำให้หรอกครับ 555
รถผม เพราะแล้ว

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
หรือจะใช้ทางลัดดี  ???

เอาสูตรไหนดี 2 หรือ 3  ;D

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
แนะนำบ้างดิ แต่ก่อนไปทำงานบางบ่อ เดี่ยวนี้ไปอยู่นวนคร วันนี้ Auditor Price เข้ามา4 คน คิดในใจ (เก็บอาการอย่างหนัก) ทำไมเด็กสมัยนี้น่ารักกันทุกคนเลยวะ  :(

SS

• ซี5
แนะนำบ้างดิ แต่ก่อนไปทำงานบางบ่อ เดี่ยวนี้ไปอยู่นวนคร วันนี้ Auditor Price เข้ามา4 คน คิดในใจ (เก็บอาการอย่างหนัก) ทำไมเด็กสมัยนี้น่ารักกันทุกคนเลยวะ  :(
เป็นผู้บริหาร ต้องเก็บอาการเข้าไว้ แล้วส่งเบอร์ต่อให้เพื่อน ;D

tong

• ซี5
เป็นผู้บริหาร ต้องเก็บอาการเข้าไว้ แล้วส่งเบอร์ต่อให้เพื่อน ;D
เกรงใจจัง ผมขอคนนึงจิ  :D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เกรงใจจัง ผมขอคนนึงจิ  :D

ผมขอที่เหลือบ้างนะครับ  :-[

Nai Toon

• ซี5
ผมขอที่เหลือด้วยคับ   ขอให้น้ามินนี่นะ  :-\ :-\
Mosconi เท่านั้น

kimji

• Administrator
  • ซี5
อะอะ...อย่าแย่งกันจ้ะ....แบ่งๆกันไป...จัดให้ครบ...แต่ไม่ต้องเผื่อเฮียนะ...   :-X
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0