ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590109 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เมื่อวานไปซื้อสาย jps มาแล้วครับ แต่เค้าไม่มีเส้น 2 เมตร ต้องสั่งแต่ไม่รู้ว่าจะได้เมื่อไหร่ เค้าเลยให้เส้น 1 เมตรมาลองก่อน ก็พอได้ครับ แต่สายจะลอยๆหน่อย
ลองฟังแล้วติดใจครับ ได้ midbass เพิ่มขึ้น เสียงกลางเนียนขึ้น วงกว้างขึ้น เสียงแหลมพริ้วกว่าเดิม minny เอาสายผมไปได้ครับ burn เสร็จพร้อม เดี๋ยวโก่งราคาหน่อยดีกว่า :-\

ตอนนี้หมอเอา jps ลงรถแล้วเหรอ หรือเอาไปลองกับเครื่องบ้านครับ ???

ในที่สุด tchernov ก็กลับมาหาเรา ขอบคุณหมอด้วยครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5
เมื่อวานไปซื้อสาย jps มาแล้วครับ แต่เค้าไม่มีเส้น 2 เมตร ต้องสั่งแต่ไม่รู้ว่าจะได้เมื่อไหร่ เค้าเลยให้เส้น 1 เมตรมาลองก่อน ก็พอได้ครับ แต่สายจะลอยๆหน่อย
ลองฟังแล้วติดใจครับ ได้ midbass เพิ่มขึ้น เสียงกลางเนียนขึ้น วงกว้างขึ้น เสียงแหลมพริ้วกว่าเดิม minny เอาสายผมไปได้ครับ burn เสร็จพร้อม เดี๋ยวโก่งราคาหน่อยดีกว่า :-\

ตอนนี้หมอเอา jps ลงรถแล้วเหรอ หรือเอาไปลองกับเครื่องบ้านครับ ???

ในที่สุด tchernov ก็กลับมาหาเรา ขอบคุณหมอด้วยครับ :D

วัยรุ่นก็อย่างนี้อะ ชอบชักเข้าชักออก  ;D

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
น้าตงชักเข้าชักออกมันคืออะไรครับผมไร้เดียงสาครับ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เอาลงแล้วครับ แต่ยังคา tchernov ไว้ด้วยครับจะได้ AB test บนรถได้ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5
เอาลงแล้วครับ แต่ยังคา tchernov ไว้ด้วยครับจะได้ AB test บนรถได้ :-\

เอามาฟังหน่อยสิ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตกลงทำอะไรกันครับ  เดี๋ยวชักเข้าชักออก  เดี๋ยวคาไว้   ???
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
นั่งดูตัวเลข ตั้งแต่เช้า  ปวดกบาล ไปหมดแล้ว อยากไปชักเข้าชักออกแบบหมอบ้าง     :-[   คือแบบว่าเปลี่ยน ใส่ CD ฟังเพลงน่ะ นะ

วันนี้ได้แผ่นเพลงร้องใหม่มาด้วย  เดี๋ยวจะเอาไปยั่ว มิน คริ คริ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

noomko_na

• ซี5
นอกเรื่องหน่อยนะครับ ผมว่าน่าจะมี ห้องสำหรับ ร้านอาหาร+ที่ท่องเที่ยวต่างๆ ขึ้นมาอีกห้องนะครับ เพราะรู้สึกว่าสมาชิกร้านเรา ไปเที่ยว+กิน กันเยอะมากๆ เพื่อเป็นแนวทางให้คนอื่นได้ไปทดลองสัมผัสประสบ... ให้ทั่วถึงกัน โดยมีน้าตง+น้ากมล แสดงนำ  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
นอกเรื่องหน่อยนะครับ ผมว่าน่าจะมี ห้องสำหรับ ร้านอาหาร+ที่ท่องเที่ยวต่างๆ ขึ้นมาอีกห้องนะครับ เพราะรู้สึกว่าสมาชิกร้านเรา ไปเที่ยว+กิน กันเยอะมากๆ เพื่อเป็นแนวทางให้คนอื่นได้ไปทดลองสัมผัสประสบ... ให้ทั่วถึงกัน โดยมีน้าตง+น้ากมล แสดงนำ  ;D

เห็นด้วย มีเพื่อนฝากถามว่า VD ปีนี้ พาไปทานเข้าที่ไหนดี  :-\

glo

• ซี5
เบิร์นมา 3 เดือนแล้ว ทุกวันนี้เสียงยังเปลี่ยนอยู่เลยครับ เช้าฟังดีอยู่ เย็นฟังไม่ค่อยดีซะอีกละ ???

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
น้ากลมดูเลข2ตัวก็พอครับเลข6กะ7
จะได้เลือกระหว่างfocal Be no 6หรือ. No 7 ไง ;D
QC Society MicroPrecision S7

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

เดี๋ยวกลับไปจะเข้าไปครับ ตอนนี้มา honeymoon อยู่ครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมอใช่ที่มัลดีฟหรือเปล่าครับ   ถ้าใช่ถ่ายรูปสวยๆมาฝากด้วยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

เดี๋ยวกลับไปจะเข้าไปครับ ตอนนี้มา honeymoon อยู่ครับ

น่าจะให้พี่ไปถ่าย after-wedding ด้วยนะ ไม่คิดค่าตัวเลย... :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

อยากฟังเช่นกันครับ :D
รถผม เพราะแล้ว