ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587134 ครั้ง)

tong

• ซี5
หัวอกเดียวกัน  โดนหนักพอกัน   ;D

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เห็นด้วยกะพี่มอญ น้องตูน น่ารัก เป็นน้องที่ดีของพี่ๆ พี่ๆเลย ดูเอ็น  เอ้ยไม่ใช่เอ็นดู
น้ากมลหวังดีครับ55555

• ซี5
เดี๋ยวให้ ตงพิ๊งค์ ปลอบ
น้ากมลผมไม่รู้ว่าน้าตงจะปลอบไหวหรือเปล่าเพราะโดนหนักเหมือนกันอิอิ

tong

• ซี5
พี่ปราการ ก็เป็นพี่ที่น้องๆ ชื่นชมและชื่นชอบ  อยากให้เครื่องเสียงมีการพัฒนา

งั้นก็จัดไปพร้อมนายตูนเลยครับ  ยกชุด  ยกชุด  :-[

tong

• ซี5
หมอช้ายออนด้วย  สวัสดี.......งามๆ  ครับหมอ

• ซี5
งานเข้าแล้วเรายังนั้นขอหยุดรบชั่วคราวก่อน

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
งานเข้าแล้วเรายังนั้นขอหยุดรบชั่วคราวก่อน

ไม่ทันแล้วครับน้า ยกชุด ยกชุด  ;D

tong

• ซี5

ไม่ต้องหยุดครับพี่  ปล่อยมาเต็มที่เลยผมพร้อมเสมอ  :-\ (ล้อเล่นนะครับ)

• ซี5
พักรบแล้วครับเอาแค่วันอาทิตย์นี้จะเข้าไปใส่หน้ากากอะคีริด+STP CAYSTALที่ซับและขอเอียจูนเก็บแค่นี้ก่อนละกันปีหน้าก็ว่ากันใหม่ครับน้าตงน้าคิม

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
พักรบแล้วครับเอาแค่วันอาทิตย์นี้จะเข้าไปใส่หน้ากากอะคีริด+STP CAYSTALที่ซับและขอเอียจูนเก็บแค่นี้ก่อนละกันปีหน้าก็ว่ากันใหม่ครับน้าตงน้าคิม

เพิ่งต้นปีเองครับ จะรีบปิดงบไปไหน เด๋วขอให้น้ากลมช่วยดูแลเป็นพิเศษดีกว่า  :-\

kamol

• ซี5
น้าปราการ ยกซด  เฮ้ยยยยย  ยกชุดๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
น้าปราการ ยกซด  เฮ้ยยยยย  ยกชุดๆ
เห็นมั้ยทุกคนคิดเหมือนกัน ยกชุดๆ

Nai Toon

• ซี5
ยกชุดนี่หมายถึง รถใหม่+ เครื่องเสียงชุดใหญ่เลย นะคับน้าปราการ  :-\ :-\
Mosconi เท่านั้น

• ซี5
ถ้ายกแบบนี้ผมขอถูกรางวัลที่1ก่อนละกันคร๊าบรับรองถูกแน่เพราะซื้อหวยรัฐบาลงวดตั้ง2ใบคงถูกแน่นอน55555

glo

• ซี5
ถ้ายกแบบนี้ผมขอถูกรางวัลที่1ก่อนละกันคร๊าบรับรองถูกแน่เพราะซื้อหวยรัฐบาลงวดตั้ง2ใบคงถูกแน่นอน55555
ดีแล้วครับ ซื้อหวยแต่ประหยัด ไม่อัตคัตเงินทอง :-[