ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587179 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ฝนตกรถติด เจอคนไม่มีน้ำใจอีก  O0 O0

ใจเย็นๆ เครื่องเสียงเราเพราะ ปล่อยเค้าไป เพราะหนอ เพราะหนอ ..... :-[
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ฝนตกรถติด เจอคนไม่มีน้ำใจอีก  O0 O0

ใจเย็นๆ เครื่องเสียงเราเพราะ ปล่อยเค้าไป เพราะหนอ เพราะหนอ ..... :-[

จะเพราะหนอกว่านี้อีกมากหากได้ mosconi มาเป็นคู่ครอง  :-\

Nai Toon

• ซี5

จะเพราะหนอกว่านี้อีกมากหากได้ mosconi มาเป็นคู่ครอง  :-\
  ถูกคับ แต่ยังก่อนนะ  :-[
Mosconi เท่านั้น

Prach

• ซี5
เมื่อคืนฝนตกหนัก เช้าต้องขับรถดำนำ้ออกไปทำงาน นำ้สูงครึ่งล้อน้องจูนเลย ตอนเย็นนึกว่านำ้จะลดลง
ป่าวเลย นำ้มากกว่าตอนเช้าอีก เวลารถวิ่งนำ้เข้ามาถึงโรงรถ วันนี้เลยโดนเรียกตัวกลับบ้านมาสร้างเขื่อนด่วน  O0

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
"Mosconi ทำหงส์หลุดตู้อ่ะ ทำงัยดี"

จะช้าอยู่ไย ก็ลงเลยซิท่านตูน ;D

kamol

• ซี5
วันนี้ฝนไม่ตก ขอให้้น้ำลดไวๆ ครับพี่ปราชญ์
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
มีใครสนใจไปมอเตอโชว์ ไหมครับ  :-[

(ยกเว้นเฮียหั่ง เพราะเฮียแกคงไปประจำทุกวันอยู่แล้ว)

tong

• ซี5
อากาศแบบนี้หยิบ The David Gates Songbook มาฟังเข้ากันจิงๆ

kamol

• ซี5
กรูไม่มีฟัง  O0  เครื่องบ้าน CD ซ่อมยังไม่มา รถก็อยู่อู่  เดี๋ยววันนี้ไปซื้อ CD ใหม่แม่มเลย  โมโห
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
สมเป็นน้ากลมจิงๆคับ อยากฟัง Accuphase อ่ะคับ  :D

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
หาซื้อDACดีๆไว้สิครับcd พังก็ใช้bluerayได้ก่อนไงจะซื้อไมต้อง2-3เครื่อง DACหลอดก็มีนะ
QC Society MicroPrecision S7

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แต่ละคนแนะนำน้ากลมดีจริงๆ :D

tong

• ซี5
ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องเสียงบ้านเลย(ยังไม่อยากรู้ด้วย) เอาเป็นว่าน้าซื้ออะไรมาผมฟังหมดอะ  :D

kamol

• ซี5
หาซื้อDACดีๆไว้สิครับcd พังก็ใช้bluerayได้ก่อนไงจะซื้อไมต้อง2-3เครื่อง DACหลอดก็มีนะ

ไหนว่ามาสัก สองสามรุ่นดิ๊ น้า

kimberry

• ซี5

ไหนว่ามาสัก สองสามรุ่นดิ๊ น้า

Weiss Dac202, Bel Canto Dac3 คับ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/24/11 11:15:13 โดย kimberry »