ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587213 ครั้ง)

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
น้าตงก็ลำพึงว่า อยากลอง "ฟลั๊กซ์" กับ Bitone ซักที
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
น้าตงก็ลำพึงว่า อยากลอง "ฟลั๊กซ์" กับ Bitone ซักที

ใช่  แต่น่าเสียดายของหมดแล้ว  :-\

kamol

• ซี5
ผมโทรหา importer สั่งให้เอามั๊ยน้าตง  :-[

น้าเคี้ยงครับ ขอบคุณมากครับ เดี่ยวอาจจะ รบกวนน้าเคี้ยงสักวัน พาไปทัวร์ร้าน int ครับ ไปดูก่อนนะ ยังไม่คิดว่าจะซื้อ แต่น่าสนใจ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
วันนี้ประชุมเช้า ประชุมบ่าย
พรุ่งนี้ประชุมเช้า ประชุมบ่าย

ยาวไป ๆ  :(

แต่เย็นจะไปฟังน้าเอ๊ะลง หอย 3  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5

แต่เย็นจะไปฟังน้าเอ๊ะลง หอย 3  :-[
พรุ่งนี้ใครว่างไปฟังรถน้าเอ๊ะกัน   :D

CarTooN

• ซี5
  • คันเป็นอาชีพ

พรุ่งนี้ใครว่างไปฟังรถน้าเอ๊ะกัน   :D

สนใจ ๆ  ๆ  :)  :) อยากฟัง ๆ ๆ 
NAVARA 4x2 KING CAB
กระบะ SQ

bowling

• ซี5
จริงหรือครับน้าเอ๊ะที่น้าจะลงหอย3

แล้ว morel hybrid มีใครจองยังอ่ะน้า อยากได้จัง
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

kamol

• ซี5
ผมจองแล้วครับ รอบนี้พูดจริงๆ  :-\

kimji

• Administrator
  • ซี5
ผู้ชายอบอุ่นอย่างน้าเอ๊ะ หาอย่างนี้ได้ที่ใหนเนี่ย สาวสวยโสดใจดีท่านใหนสนใจบ้างครับ ถ้าไม่สนใจผมขอจีบนะ :-* :-* :-*
???............ :-[........... :-\

สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

Thong

• ซี5

ผมครับบบบบ

จาก หอยใหญ่

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5

เสียดายพรุ่งนี้ทำOTไม่ได้ฟังเลยเอาไว้เจอกันกับน้าเอ๊ะเดียวขอฟังครับเมื่อวานก็ลางานเอารถไปหาหมอซ่อมช่วงล่างมาจะได้ขับรถกับบ้าน(จ.ตาก)อย่างสบายใจ

glo

• ซี5
ผมเข้าเย็นๆ อะครับ
แล้วเจอกันครับ น้าตง :-[
ค่ำพรุ่งนี้เข้าเหมือนกันครับน้า
ครับผม อยากลองฟังของน้าปราการ เหมือนกัน ผมก็แนวชอบบริโภคเบสเหมือนกันครับ :-[

อยากสอบถามผลน้า GLO ครับว่าเมื่อวานเปลี่ยนแล้วเป็นไงบ้างครับ  :-[
ยังไม่ได้ฟังแบบจริงจังเลยครับ น้าคิม
แต่ที่รู้สึกได้คือ เสียงร้องชัดขึ้น เบสมามาขึ้นอย่างที่ต้องการครับ

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เย็นก่อนสหายเค้ายังไม่ได้ตกลงปลงใจเลยแค่อยากเห็นว่าหน้าตาเปงไงจาได้เดาแนวเสียงออกมั่ง
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
เย็นก่อนสหายเค้ายังไม่ได้ตกลงปลงใจเลยแค่อยากเห็นว่าหน้าตาเปงไงจาได้เดาแนวเสียงออกมั่ง
จะเดาทำไมฟังเลยดีกว่า

เฮียครับ รบกวนเอาหอย3 ขึ้นตู้หน่อยครับ ลูกค้าจะเข้าไปฟังเย็นนี้  ;D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ระดับน้าเอ๊ะไม่ต้องฟังแล้วครับ   :-\

ขนาดพาไปดูคอนเสิร์ทน้าเอ๊ะยังใช้ตาดูอย่างเดียวก็รู้เลยว่าเลยว่าเสียงดีมาก

ออกมาเล่าบรรยากาศการฟังให้น้าตงว่าดูเป็นอินเตอร์มากทั้งสูง  ขาว 

แถมกลับมาค้นข้อมูลประวัติความเป็นมาอย่างขมักเขม่น

แต่ถ้าดูละเอียดนี่ต้อง มินนี่  ดูจนคนเล่นไวโอลินไม่กล้าสบตาเลย   ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม