ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587217 ครั้ง)

CarTooN

• ซี5
  • คันเป็นอาชีพ
น้าตงครับ เย็นนี้เข้าร้านมั้ยครับ   :-[

เข้าครับ(ตอบช้าไปมั้ย  :-\)
ปล ช่วงนี้งานยุ่งมากๆไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด

:-\  :-\  รอหลังสงกรานต์แล้วคงต้องขอนัดน้าตง เพื่อขอฟังกันเลย   :-[

ขอฟัง  supremo / piccolo เพื่อให้แน่ใจ ???
NAVARA 4x2 KING CAB
กระบะ SQ

kamol

• ซี5
ซื้อไส้กรอก ไว้ สามกิโล ชไวน์เวิร์ส ชีสไบท์ ค๊อกเทลหมูรมควัน อย่างละกิโล เย็นนี้  หรือเสาร์นี้ BBQ อิอิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
วันนี้มีอาหารมานำเสนอครับ เฮียรับรองความอร่อย

"เล้งต้มแซบ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/08/11 23:06:07 โดย kimberry »

tong

• ซี5
น่ากินอะ ไปนอนแบบหิวๆดีกว่า :(

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ตอนนี้พนักงานแต่ละคนนับเวลาเมื่อไหรถึง15:30น.สักทีจะได้กลับบ้านผมหยุดพิมพ์ชั่วขณะเพราะโดนทาแป้งเต็มหน้าเลยพนักงานเริ่มเล่นกันแล้วเพราะฝ่ายบริหารไม่เข้า ส่วนผมคงจะมาเข้าบอร์ดอีกทีก็18เม.ย ครับ

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
งานไม่ทันจะเลิกเลยทั้งเสื้อและตัวเปลี่ยนสีเป็นสีขาวแล้วไม่รู้ตอนออกจากห้องจะเปียกหรือเปล่า

noomko_na

• ซี5
โธ่ มิยาบิไม่น่าเลย เป็นเอดส์ ซะแล้ว น่าเสียดายจริงๆ แบบนี้คงไม่ได้ดูเธอแสดงอีกแล้ว แบบนี้ต้องขอน้าเอ๊ะ โหลดผลงานมาเก็บสะสม อิอิ

tong

• ซี5
โธ่ มิยาบิไม่น่าเลย เป็นเอดส์ ซะแล้ว น่าเสียดายจริงๆ แบบนี้คงไม่ได้ดูเธอแสดงอีกแล้ว แบบนี้ต้องขอน้าเอ๊ะ โหลดผลงานมาเก็บสะสม อิอิ
 นายคิมไม่ต้องเสียใจนะ :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/09/11 18:13:36 โดย tong »

noomko_na

• ซี5
 นายคิมไม่ต้องเสียใจนะ :(

ผมว่าแล้ว ถึงจะเป็นข่าวโคมลอย แต่ถ้าเป็นจริง สมาชิกเราคงจะเสียใจกันน่าดู ทีแรกก็ตกกกก ใจมาก แสดงว่าเธอ ฮอตจริง อิอิ

tong

• ซี5
เที่ยงนี้กินอะไรกันดีเพื่อนๆ

ปล เฮียบอกวันนี้ลุงจะเข้าร้านเด๋วต้องไปรอต้อนรับซะหน่อยคิดถึง

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
บ่ายแก่ๆ เจอกันครับ .... ไม่ได้เข้าร้านเจอเพือนๆ นานมาก วันนี้สงสัยต้องฉลองให้หายคิดถึงซักหน่อย  :D :D :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
บ่ายแก่ๆ เจอกันครับ .... ไม่ได้เข้าร้านเจอเพือนๆ นานมาก วันนี้สงสัยต้องฉลองให้หายคิดถึงซักหน่อย  :D :D :D

ลุงถึงร้านยังครับ :-[
รถผม เพราะแล้ว

Prach

• ซี5
งานเข้าที่บ้านครับ
ฝนตก. นำ้ท่วม แถมไฟดับอีกต่างหาก แต่รถไม่ติดนะครับ  ;D
ตอนนี้เลยทานข้าวเย็นภายใต้แสงเทียน โรแมนติกสุดๆ  :(

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เปิดร้าน QC วันจันทร์เป็นไงกันบ้างครับ ส่งข่าวหน่อย >:(
QC Society MicroPrecision S7