ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590048 ครั้ง)

tong

• ซี5

Nai Toon

• ซี5
ขอบคุณครับน้า เอ๊ะ  แต่เท่าที่อ่านมา มันตรงข้ามกับการที่จะทำให้รถเราฟังดีที่สุดเลยนะครับ  :-\ :-\ ล้อเล่นครับ

จะพยายามปรับให้ดีที่สุดครับ สาเหตุหลักคงน่าจะเป็นตรงขับรถเร็วๆ เพราะอยากไปถึงไวๆ และขับไปกลับศรีราชาทุกวันและพอมาเจอรถติด กทม. อีกโอ้ยเป็นลมกันพอดี  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
Mosconi เท่านั้น

tong

• ซี5
เสร็จธุระแล้ว กำลังจะไปร้าน

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
คืนนี้หลับฝันดี บอลเป็นใจทุกคู่เลย

หอยเสมอ ปืนพ่าย เป็ดแดงแพ้   :-\

Nai Toon

• ซี5
Mosconi เท่านั้น

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
คืนนี้หลับฝันดี บอลเป็นใจทุกคู่เลย

หอยเสมอ ปืนพ่าย เป็ดแดงแพ้   :-\

ทำไมต้องตอกย้ำกันด้วย :( จุกเลยอ่ะ  O0
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ทำไมต้องตอกย้ำกันด้วย :( จุกเลยอ่ะ  O0

มาปั่นกระทู้หน่อยครับ อย่าคิดมากนะคับ มีชนะก็ต้องมีแพ้เป็นธรรมดา  :-[

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ

มาปั่นกระทู้หน่อยครับ อย่าคิดมากนะคับ มีชนะก็ต้องมีแพ้เป็นธรรมดา  :-[

555 ไม่คิดมากหรอกครับ ต้องลุ้นที่ 5 นัดต่อไป         O0มากๆ
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

tong

• ซี5
วันนี้ร้านปิด ไปไหนดี  ???  ไปกินข้าวที่ central world ดีก่า

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
วันนี้ร้านปิด ไปไหนดี  ???  ไปกินข้าวที่ central world ดีก่า
ถามเองตอบเองไดด้วยไปซัก 2 ทุ่มดิจะไปเป็น กขค
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
ถามเองตอบเองไดด้วยไปซัก 2 ทุ่มดิจะไปเป็น กขค
เย็นนี้ว่าจะไปกิน กิวกิวเต้(เนื้อย่าง) ไปป่าว

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
หาหมอตาตอน 18.30 อะกว่าจะเสร็จคง 2 ทุ่มครับ น่าจะอด :-[
QC Society MicroPrecision S7

kamol

• ซี5
Say Hi จากคุนหมิงครับ วันนี้ไปสิบสองปันนา ไปดูสาวๆเอ้ยไปทำงานครับ คิดถึงเพื่อนๆชาว QC ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

noomko_na

• ซี5
Say Hi จากคุนหมิงครับ วันนี้ไปสิบสองปันนา ไปดูสาวๆเอ้ยไปทำงานครับ คิดถึงเพื่อนๆชาว QC ครับ

หรอครับ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ อิอิ

ปล. วันนี้กะว่าจะเอา CD ไปคืนซะหน่อย น้าไม่อยู่งั้นผมยืมไปฟัง อีก อาทิตย์นึง นะครับ อิอิ

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.