ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587128 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ดูจากเป๊กแล้ว mosconi 200.2 น่าจะขับ Ultimo SC กระจุยเลยนะนั่น

TARGET POWERs:
200 Watt per channel @ 4 Ohm

320 Watt per channel @ 2 Ohm

640 Watt BTL mode @ 4 Ohm

1000 Watt BTL mode @ 2 Ohm (*)

แล้วน้ามินสนใจไหมอ่ะครับ   :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ดูจากเป๊กแล้ว mosconi 200.2 น่าจะขับ Ultimo SC กระจุยเลยนะนั่น

1000 Watt BTL mode @ 2 Ohm (*)

แล้วน้ามินสนใจไหมอ่ะครับ   :-\

ถ้าแจ่มก็ next plan ครับ ไหนๆ ก็มาขนาดนี้แล้ว ;D
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ถ้าแจ่มก็ next plan ครับ ไหนๆ ก็มาขนาดนี้แล้ว ;D

เยี่ยมครับ  :D

tong

• ซี5
ผมว่าน้า 2 คนข้างบนอะ แดมป์เต็มระบบให้เรียบร้อยก่อนดีกว่ามั้ยครับ

tong

• ซี5
วันนี้น้ากมลบอกงานเยอะมาก  ??? แต่ทำไมผมว่างอะ 

ลั้นลา.....ลั้นลา......  อิอิ  :) :) :)

kimberry

• ซี5
วันนี้น้ากมลบอกงานเยอะมาก  ??? แต่ทำไมผมว่างอะ 

ลั้นลา.....ลั้นลา......  อิอิ  :) :) :)

อะไรจะขนาดนั้น  ???

kamol

• ซี5

มีซ้ำเติม กันในบอร์ดอีก  เจอวันนี้จะจับ ตีก้นซะให้เข็ด  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kok rayong

• ซี2
  • **
น้าตงครับ
เรื่องทำบุญไปถึงไหนแล้วครับ
รอฟังข่าวอยู่นะครับ
 :D

Pikdaylife

• ซี4
น้ากลมต้อง Focal krx3 จัดเต็มเลยนะครับ เอาใจช่วยครับ อย่ามัวแต่เล็งนะครับยิงเลย  :-\ :-\ :-\ :-\

kimberry

• ซี5
น้ากลมต้อง Focal krx3 จัดเต็มเลยนะครับ เอาใจช่วยครับ อย่ามัวแต่เล็งนะครับยิงเลย  :-\ :-\ :-\ :-\

ระดับน้ากลมเขาต้อง Focal Be 3 ทางครับ  :D

kamol

• ซี5
KRX ตอนนี้มันรุ่นเล็กกว่าลำโพงที่ผมใช้อยู่ครับ Pik 
เคยสนใจนะ Focal BE แต่ว่า  รุ่นนี้เค้า เลือกขายที่ร้านแถวนนทบุรีเป็นหลัก ไม่ได้มาทำตลาดที่ QC

ถ้าเค้ามาเสนอขายเฮียก็น่าสนใจ เพราะ ลำโพงพวกนี้ ต้องติดตั้งเนีี๊ยบ และคนจูนเสียงต้องชำนาญ
ซึ่งจากการลองฟังรถที่ทำจากหลายๆร้าน  ผมชอบที่ QC ถ้าจะติด ก็ติดที่นี่ ไม่เปลี่ยนใจไปร้านอื่นแน่นอน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
น้าตงครับ
เรื่องทำบุญไปถึงไหนแล้วครับ
รอฟังข่าวอยู่นะครับ
 :D
น่าจะเป็นที่อ่างทองครับ คราวๆ(ยังไม่สรุป) ก็ไปเลี้ยงพระเพล เลี้ยงอาหารกลางวันเด็กกำพร้า ที่วัดโบสถ์วรดิตถ์

เสร็จแล้วไปไหว้พระใหญ่ที่วัดม่วง จบด้วยของกินอร่อยๆ

Prach

• ซี5
รับ ultimo sc ไว้พิจารณา
ทั้งนี้คงต้องรอท่านประธาน morel นำก่อนครับ  ;D

tong

• ซี5
รับ ultimo sc ไว้พิจารณา
ทั้งนี้คงต้องรอท่านประธาน morel นำก่อนครับ  ;D
ไรวะ โยนระเบิด ใส่ตรูอีกแล้ว  :'(

kamol

• ซี5
Ultimo SC เฮียจะไม่ติดตั้งให้ น้าปราชญ์ กับน้าตงครับ

ตง Ultimo เต็มๆ เท่านั้นครับ  :-[