ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589894 ครั้ง)

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
transformer 3 !!!!!!!!  เอามาให้ดู
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/28/11 23:05:32 โดย O.V. »

noomko_na

• ซี5
ไปดูมาแล้วครับ หนังประมาณ 2 ชั่วโมงครึ่ง และสมควรที่จะต้องดูแบบ 3 d ด้วยครับ ฉากสุดยอดมากๆ แค่ฉากก็คุ้มเงินแล้ว คุ้มกับที่รอคอย ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง

ปล. นางเอกก็ x ซะ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
แวะมาทักทายครับน้าๆทุกคน  :)
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

tong

• ซี5

เอาตัวเป็นๆ เข้ามาทักทายบ้าง

ปล. มี bitone(มือสอง)  15,000 ติดตั้งพร้อมจูน มาสอยไปจะได้ขึ้นสามทางซะที

kamol

• ซี5

คิดถึงนายโอ๋ มากมาย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Nai Toon

• ซี5
น้ากลม ใช้เจ้าสีขาว อันนี้ตอบกระทู้นี้เมื่อกี้อ่ะคับ อิจฉาอ่ะคับ  :( :(
Mosconi เท่านั้น

โจโจ้

• ซี5
เห็น transformer 3 มันมีแบบ 4D แล้ว

มันจะเป็นยังไงนะ  >:(

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เห็น transformer 3 มันมีแบบ 4D แล้ว

มันจะเป็นยังไงนะ  >:(
เท่าทีรู้เก้าอี้สามารถขยับได้เช่นตัวละครกระโดดหลบไปทางขวาเก้าอี้ก็จะเอียงไปในทิคทางนั้นหรือฉากฝนตกแขนซ้ายเราก็จะโดนละอองน้ำด้วยแต่พวกกลิ่นต่างๆนี่ระบบเค้ายังทำไม่ได้ ผมก็ดูจากเคเบิ้ลเมื่อจันทร์ที่ผ่านมา  ส่วนราคาคงแพงแน่เพราะผมเคยดู3D เมเจอร์เซ็นทรัลบางนาราคา280บาทแพงจากกว่าจอปกติ160,180บาท  ส่วนตัวแค่3D ก็พอแล้วครับน้าถ้า4Dกลัวจะเมื่อยตัวมากว่า

tong

• ซี5
เห็นน้าเอ๊ะ BB มาบอกตอนนี้สายสัญญาณ Tchernov Reference มาอยู่ที่ร้านแล้ว

เห็นบอกว่า เลขหกหลักอะ  >:(

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5

kamol

• ซี5
ฟังไว้เป็น Reference หูมากกว่าน่ะ พวกเราคงไม่มีใครลงหรอกครับ ราคาขนาดนั้น เอหรือคุณ นพ สนใจ  :-[

noomko_na

• ซี5
ผมรอคอยที่จะดูการลดน้ำมันทุกชนิด ลิตรละ 7 บาท จะได้เปิดเบิร์นเครื่องเสียงให้หายเซ็งไปเลย  O0