ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587131 ครั้ง)

glo

• ซี5
คิดถึงน้า ๆ จัง อยากจะเข้าไปที่ร้านบ้าง แต่ไม่ว่างเลยครับ ตั้งแต่ก่อนเลือกตั้ง มาจนบัดนี้ งานเลิกดึกตลอด กลับบ้านก็ต้องเป็นพ่อลูกอ่อนอีก.. :(
แผ่นเพลงจีน ที่น้าคิมฝากไว้ รบกวนเก็บไว้ก่อนนะครับ ผมไปเอาแน่นอน :(

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้นาน ไม่รู้เค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว ได้ยินแว่วๆ มาว่า มีของเล่นเยอะแยะ แต่ละคนขยัน up กันอย่างหนุกหนาน

คิดถึงน้าๆ ทุกคนและ QC มากๆ เลยครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
 เมียผมบอกว่า ถ้ารถคันเก่าไม่พัง ก็ไม่ให้ซื้อรถคันใหม่!! ;D

http://www.youtube.com/watch?v=pmCkaKXsz_Y&feature=player_embedded

http://www.youtube.com/watch?v=UAe_0N8dIzM&feature=player_embedded
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/28/11 00:30:16 โดย O.V. »

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เมียผมบอกว่า ถ้ารถคันเก่าไม่พัง ก็ไม่ให้ซื้อรถคันใหม่!! ;D

http://www.youtube.com/watch?v=pmCkaKXsz_Y&feature=player_embedded
ขอบคุณครับน้าได้หัวเราะแต่เช้าก่อนทำงาน

CarTooN

• ซี5
  • คันเป็นอาชีพ
ยังไม่เสร็จงานเลย  :(  :( กว่าจะได้เข้าไปใส่ซับ สงกะสัยจะดึก   :(  :(
NAVARA 4x2 KING CAB
กระบะ SQ

tong

• ซี5
ยังไม่เสร็จงานเลย  :(  :( กว่าจะได้เข้าไปใส่ซับ สงกะสัยจะดึก   :(  :(
เมื่อวานยังไม่ได้ฟังรถน้า cartoon เลยเห็นดึกแล้วเลยเกรงใจ

มาอัพรอบหน้าไม่พลาดแน่นอน

tong

• ซี5
ถ้าคุณการตูนไม่มาอัพก็จะไม่ได้ฟังเหรอครับ  ???   :-\
555 ผมเห็นน้าเค้ามาทีไร อัพ อัพ อัพ ตลอด เหมือน BM ขาวเลย อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/23/11 09:38:19 โดย tong »

CarTooN

• ซี5
  • คันเป็นอาชีพ
เมื่อวานขับมาไ้ด้ตั้งไกล พอถึงบ้านโป่ง อยู่ดีๆ ก็ง่วงขึ้นมาซ่ะงั้น
อัพรอบต่อไป สายลำโพงสีม่วง ๆ ๆ  เดี๋ยววัดก่อนว่าใช้กี่เมตร จะได้ให้เฮียตัดมาไว้ที่บ้านโป่ง  :-\  :-\  เบิร์นรอบเดียวกับลำโพงไปเลย
NAVARA 4x2 KING CAB
กระบะ SQ

tong

• ซี5
เมื่อวานขับมาไ้ด้ตั้งไกล พอถึงบ้านโป่ง อยู่ดีๆ ก็ง่วงขึ้นมาซ่ะงั้น
อัพรอบต่อไป สายลำโพงสีม่วง ๆ ๆ  เดี๋ยววัดก่อนว่าใช้กี่เมตร จะได้ให้เฮียตัดมาไว้ที่บ้านโป่ง  :-\  :-\  เบิร์นรอบเดียวกับลำโพงไปเลย
เยี่ยมมาก  :-[ :-[ :-[

tong

• ซี5
 ???วันนี้น้าหนึ่งเอารถเข้าไปทำป่าวอะ

kamol

• ซี5

มาแรงได้ใจ น้องการ์ตูน  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
มินนี่ พรุ่งนี้ว่าจะจูนเสียงมาช่วยฟังหน่อยจิ  อิอิ

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ
มินนี่ พรุ่งนี้ว่าจะจูนเสียงมาช่วยฟังหน่อยจิ  อิอิ
รถน้าตง ถ้าเฮียจูนแล้ว เสียงต้องดีแน่ๆ  2 วันก่อนได้ลองฟังดูสายสัญญาณ. Tchernov. สีม่วงบุคลิกและความสะอาดดีมากจริง(ขนาดฟังแบบดิบๆนะ) เฮียจูนแล้วขนาดไหน :D.   มินนี่มาลองฟังเร็ว ;D

tong

• ซี5
รถน้าตง ถ้าเฮียจูนแล้ว เสียงต้องดีแน่ๆ  2 วันก่อนได้ลองฟังดูสายสัญญาณ. Tchernov. สีม่วงบุคลิกและความสะอาดดีมากจริง(ขนาดฟังแบบดิบๆนะ) เฮียจูนแล้วขนาดไหน :D.   มินนี่มาลองฟังเร็ว ;D
??? แล้วทำไมไม่เอาลงรถอะ คุงพี่

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
??? แล้วทำไมไม่เอาลงรถอะ คุงพี่

น้าสมบูรโดนอีกแล้ว  ???