ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587122 ครั้ง)

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
เห็นน้าๆ ใช้ ของMac กันเยอะ
ช่วยผมคิดหน่อยว่าจะเลือกใช้อะไรดี
ระหว่าง Mac air 11" กับ iPad 2 16g 3G
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
วันนี้ใครอยากจูนรีบมาให้ไวนะครับ เฮียกำลังอารมดี 3-0 เมื่อคืน  :D

Prach

• ซี5
เห็นน้าๆ ใช้ ของMac กันเยอะ
ช่วยผมคิดหน่อยว่าจะเลือกใช้อะไรดี
ระหว่าง Mac air 11" กับ iPad 2 16g 3G

ถ้าน้าจะใช้โน๊ตงาน พิมพ์งาน นำเสนองาน Mac air. น่าจะใช้งานสะดวกกว่านะ
ถ้าเช็คเมล์ เข้าเว็ป ทั่วๆไป iPad น่าจะโอกว่าครับ

tong

• ซี5
วันนี้ใครอยากจูนรีบมาให้ไวนะครับ เฮียกำลังอารมดี 3-0 เมื่อคืน  :D
555

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ช่วงนี้ขอลุยOTก่อนนะครับพอดีได้ลูกค้าเก่ากลับมางานมากขึ้นคงมีOTหลายอาทิตย์แน่นอนเด็กชอบเราก็ชอบอิอิ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ช่วงนี้ขอลุยOTก่อนนะครับพอดีได้ลูกค้าเก่ากลับมางานมากขึ้นคงมีOTหลายอาทิตย์แน่นอนเด็กชอบเราก็ชอบอิอิ

อย่างนี้น้าปราการก็มาลง Arc SE ได้แล้วใช่ไหมครับ

เด๋วสั่งเบิร์นไว้ให้ก่อนเลย  ;D

• ซี5
น้าคิมใจเย็นๆครับยังณ.ตอนนี้เพราะต้องแบ่งไปเที่ยวหน่อยไม่ได้ไปนานแล้ว5555

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
แบ่ง 80% ไปเที่ยว ยังเหลือ 20% มาติด Signature ได้แล้วครับ  ;D

tong

• ซี5
ไม่รู้พูดเรื่องไรกันขี้เกียจอ่าน แต่เห็นด้วย อิอิ

• ซี5
ตอนนี้ก็แบ่งประมาณ15-20%ลงSEครับแต่รวมกันแล้วก็ปลายปีพอดีครับ(ที่เหลือ10%ก็ผจญภัยครับน้า)

noomko_na

• ซี5
ในที่สุด รถก็เสร็จจนได้ พรุ่งนี้ผมจะขับรถไปทิ้งไว้เลย  :-[ ดีใจจริงๆ ได้ทำซะที  :( อยากฟังแล้วว่าเสียงจะเปลี่ยนไปแค่ไหน

kimberry

• ซี5
ในที่สุด รถก็เสร็จจนได้ พรุ่งนี้ผมจะขับรถไปทิ้งไว้เลย  :-[ ดีใจจริงๆ ได้ทำซะที  :( อยากฟังแล้วว่าเสียงจะเปลี่ยนไปแค่ไหน

มีคนรอสอยสายน้าต่อแล้วแน่นอนครับ  :-\

tong

• ซี5
สายลำโพงน้าอะ ขายให้น้าหนึ่งไปเถอะ มันยาวเกินไป

ปล. น้าต้นกับพี่หมอก๊อกประเดิมสายไฟ Tchernov Classic ไปแล้วนะ

noomko_na

• ซี5
สายลำโพงน้าอะ ขายให้น้าหนึ่งไปเถอะ มันยาวเกินไป

ปล. น้าต้นกับพี่หมอก๊อกประเดิมสายไฟ Tchernov Classic ไปแล้วนะ

น้าหนึ่ง สนใจก็ไม่บอก  :-[ จัดไปๆ

• ซี5
เกือบไปแล้วว่าจะไปซื้อเพลงเซ็นทรัลบางนาซักหน่อยแต่ดันเกิดไฟไหม้ที่ชั้น7 เลยอดไปเลยครับดีที่รู้ข่าวก่อนไม่เช่นนั้นก็เสียเวลาแน่นอน