ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589794 ครั้ง)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
น่าจะยังอยู่ชั้น2ที่บ้าน รอสรยุทธกะ โก๊ะตี๋ :-*
น้าครับอย่าลืมวันที่24ธค.นะครับถ้าว่างมาสนุกด้วยกัน และ ยังไงขอให้บ้านน้าต๋องน้ำลดเร็วๆนะครับ 

Thong

• ซี5
พี่ต๋องบ้านเป็นไงบ้างครับ น้ำลดยัง
เพิ่งเห็น ในรั้วบ้านน้ำลดแล้ว แต่ถนนในหมู่บ้านและปากซอยยังท่วมอยู่ (เยอะ)

tong

• ซี5

nokair

• ซี5
พี่นกส่งไปให้แล้วนะครับ

ได้รับแล้วคับน้าตง ขอบคุณมากๆ เลยคับ  :D

kamol

• ซี5
ถอดเครื่องเสียงออกไปประมาณ สองเดือนเห็นจะได้ วันนี้กลับไปติดเครื่องเสียงเข้ารถ  ขับรถกลับบ้านมีเพลงเพราะๆฟังนี่แหม่ มันชื่นใจจริงๆ 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
ถอดเครื่องเสียงออกไปประมาณ สองเดือนเห็นจะได้ วันนี้กลับไปติดเครื่องเสียงเข้ารถ  ขับรถกลับบ้านมีเพลงเพราะๆฟังนี่แหม่ มันชื่นใจจริงๆ 
  ใช่ๆ สวรรค์เลย ขับเพลินเลยดิ   เมื่อไหร่ จาอัพเเอมป์.. รอฟังอะ

tong

• ซี5
  ใช่ๆ สวรรค์เลย ขับเพลินเลยดิ   เมื่อไหร่ จาอัพเเอมป์.. รอฟังอะ

น้าก็เปลี่ยนพร้อมน้ากมลเลยจิ รอฟังสองคันเลย  :-[ :-[ :-[

kamol

• ซี5
เจอกันที่ร้านเย็นนี้ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
ถอดเครื่องเสียงออกไปประมาณ สองเดือนเห็นจะได้ วันนี้กลับไปติดเครื่องเสียงเข้ารถ  ขับรถกลับบ้านมีเพลงเพราะๆฟังนี่แหม่ มันชื่นใจจริงๆ  
 ใช่ๆ สวรรค์เลย ขับเพลินเลยดิ   เมื่อไหร่ จาอัพเเอมป์.. รอฟังอะ

น้าก็เปลี่ยนพร้อมน้ากมลเลยจิ รอฟังสองคันเลย  :-[ :-[ :-[
เออๆ เอาๆ น่าสน เเอมป์เสียงhi-end เเล้วตัวเล็ก ขับle ไหวม่ะ  คันๆๆ สายม่วงๆก็น่าจัด ตอนนี้ฟังมะดี ต้องอัพ upล่ะ :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/30/11 22:25:09 โดย O.V. »

• ซี5
เห็นฟร้อนท์รุ่นใหม่ของPioneer DEH 1450-4450UB แล้วโดยเฉพาะ 4450 ผมด้วยแล้วหน้าปัดสวยดีขึ้นครับส่วนลูกเล่นก็รองรับUSB,IpodและIphoneได้

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ผมพวกอนุรักษ์ ของเก่า ครับ p90 กับ odr เท่านั้น  ;D
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ผมพวกอนุรักษ์ ของเก่า ครับ p90 กับ odr เท่านั้น  ;D

แสดงว่าน้าจะไป ODR แล้วใช่ไหมครับ เยี่ยมจริงๆ  :-*

• ซี5

แสดงว่าน้าจะไป ODR แล้วใช่ไหมครับ เยี่ยมจริงๆ  :-*
ใช่ครับผมว่าน้าเค้าเยี่ยมจริงๆข้ามจากP90ไปODR

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
กลายเป็นประเด็นไปสะละ พลาดไม่ได้เลย QC เรา
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

• ซี5
ช่วงนี้ผมขอลุยOTก่อนนะครับงานต้องเร่งส่งก่อนปีใหม่คงจะเข้าร้านน่าจะเป็นวันเสาร์ 10 ธค. ซ้อครับแผ่นอะครีลิกเอาเสาร์หน้านะครับขอบคุณครับ