ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589816 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ช่วงนี้ผมขอลุยOTก่อนนะครับงานต้องเร่งส่งก่อนปีใหม่คงจะเข้าร้านน่าจะเป็นวันเสาร์ 10 ธค. ซ้อครับแผ่นอะครีลิกเอาเสาร์หน้านะครับขอบคุณครับ

ผมไม่แน่ใจว่าซ้อ ได้อ่านหรือปล่าวนะน้า  โทรคุยกับซ้อดีกว่านะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ช่วงนี้ผมขอลุยOTก่อนนะครับงานต้องเร่งส่งก่อนปีใหม่คงจะเข้าร้านน่าจะเป็นวันเสาร์ 10 ธค. ซ้อครับแผ่นอะครีลิกเอาเสาร์หน้านะครับขอบคุณครับ

ผมไม่แน่ใจว่าซ้อ ได้อ่านหรือปล่าวนะน้า  โทรคุยกับซ้อดีกว่านะครับ
ขอบคุณครับน้ากมลเดียววันนี้จะโทรหาซ้อครับ

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/09/11 20:29:50 โดย O.V. »

tong

• ซี5
คมวันไหนล้างรถแล้วมาเช้าหน่อย ถ่ายรูปขึ้นบอร์ดให้เพื่อนๆดูระบบหน่อยจิ เทพแล้วตอนนี้

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เมื่อวานขอบคณเฮียมากครับที่จูนให้ใหม่

ตอนนี้คมชัดถูกใจเลย นักร้องตั้งใจร้องกันดีมาก   :D

nokair

• ซี5
เมื่อวานขอบคณเฮียมากครับที่จูนให้ใหม่

ตอนนี้คมชัดถูกใจเลย นักร้องตั้งใจร้องกันดีมาก   :D

24 ธ.ค. เฮียจูนให้ผมมังนะคับ  :-[

kamol

• ซี5

เย็นนี้เอามาฟังหน่อยดิ๊ เมื่อวานหูอื้อ ล้างบ้าน ฟังเสียงเครื่อง high pressure กับเสียง pump น้ำ ทั้งวัน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

เย็นนี้เอามาฟังหน่อยดิ๊ เมื่อวานหูอื้อ ล้างบ้าน ฟังเสียงเครื่อง high pressure กับเสียง pump น้ำ ทั้งวัน

ขอเป็นช่วงวันหยุดนี้ละกันนะครับ  :-[

kamol

• ซี5
ชิ เล่นตัวไปเที่ยวกับสาว ละสิเนี่ย เย็นวันศุกร์ 

มะฟังก้อด้ายย   รอบหน้ามาขอให้ฟัง ต้องลง Morel Ultimo มารอ นะ  :-[

kimberry

• ซี5
ชิ เล่นตัวไปเที่ยวกับสาว ละสิเนี่ย เย็นวันศุกร์ 

มะฟังก้อด้ายย   รอบหน้ามาขอให้ฟัง ต้องลง Morel Ultimo มารอ นะ  :-[

:-X :-X :-X

Kom_P

• ซี5
คมวันไหนล้างรถแล้วมาเช้าหน่อย ถ่ายรูปขึ้นบอร์ดให้เพื่อนๆดูระบบหน่อยจิ เทพแล้วตอนนี้

ไฟหน้าน้ำเข้ายังไม่ได้ไปทำเลยครับ ทำแต่เครื่องเสียง  :-X :-X :-X
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

nokair

• ซี5

ไฟหน้าน้ำเข้ายังไม่ได้ไปทำเลยครับ ทำแต่เครื่องเสียง  :-X :-X :-X

555555

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ค่ำพรุ่งนี้จะได้เป็นQCเต็มตัวเสียที่ครับ(ใจเป็นQCนานแล้ว) :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/09/11 19:47:30 โดย MR.Prakarn Lengprasert »

nokair

• ซี5

kamol

• ซี5
ไปเสียงดังอยู่ที่งาน Motor Show ครับน้า   อูวววววว  โอ้ววววววววว  ว้าวววววววว เชดดดดดดดดดด

รถมันสวยจริงๆ  :-[