ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587179 ครั้ง)

jomjoneaoo

• ซี3
ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนครับ ตอนแรกกะว่าจะไปดู pana แต่ไปแถวบ้านแล้วไม่มีของเลยบอกหลังสงกราณ์ถึงมีก็เลยมาจบที่ LG นี่หละครับ ขอบคุณมากๆๆครับ :) :)

tong

• ซี5
เพื่อนผมๆ  เจ๋งมั้ย  :D

noomko_na

• ซี5
เพื่อนผมๆ  เจ๋งมั้ย  :D

เจ๋งอ่ะ ... หล่อเชียว  :-\

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
QC Society MicroPrecision S7

jomjoneaoo

• ซี3

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ว้าว เดี๋ยวไปซื้อมาอ่านดูมั่ง  :D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
อยากจะบอกว่า รู้แต่เพียงว่าเพื่อนขอถ่ายรูป  เรื่องที่เหลือนี่ มันเขียนเอาฮาหมด   :( ผมไม่ได้พูดอะไรสักนิดเดียว  เจอหน้าต้องเตะสักที

แต่ก็ขำๆ สนุกๆครับ

นิตยาสารชื่อ  Happy @ Home ฉบับเดือน April นี้ล่ะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
อยากจะบอกว่า รู้แต่เพียงว่าเพื่อนขอถ่ายรูป  เรื่องที่เหลือนี่ มันเขียนเอาฮาหมด   :( ผมไม่ได้พูดอะไรสักนิดเดียว  เจอหน้าต้องเตะสักที

นิตยาสารชื่อ  Happy @ Home ฉบับเดือน April นี้ล่ะ
ชักอยากเห็นบทความ ไหนขอดูชัดๆจิ 555 :-\ ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ชักอยากเห็นบทความ ไหนขอดูชัดๆจิ 555 :-\ ;D

ดังใหญ่แล้ว น้ากมล อยากจะอ่านแล้วเหมือนกันครับ
รถผม เพราะแล้ว

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ

kamol

• ซี5
พี่ๆ น้าๆครับ ชุดที่บ้านผม ชุดเล็กๆ ดูหนังฟังเพลงธรรมดาน่ะคับ  เพียงแต่เพื่อนมัน ซน ก็อยากแกล้งผมขำๆด้วย  เพื่อนเรียนกันตั้งแต่สมัยมหาลัย น่ะครับ
นี่ผมก็พึ่งมารู้ว่ามี คอลัมน์นี้ โดย คนรู้จึกเค้าแซว เค้าบอกอ่านแล้ว ฮากลิ้ง โดยเฉพาะประวัติส่วนตัว 

เพื่อความบันเทิงของน้าๆ อ่านขำๆละกันครับ  ย้ำอีกครั้ง ผมไม่ได้ให้สัมภาษณ์อะไรทั้งสิ้น เรื่องสายลำโพงอะไรต่างๆนั่น มันนั่งเทียนเองหมด 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

O.V.

• ซี5
 เดี๋ยวต้องให้ น้องเต้ยอ่านซ่ะหน่อย ต้องเป็นปลื้มเเน่ๆเลย  ปกป้อง..จนกว่าชีวิตจาหาไม่  เด่วขอยืมไปใช้มั้ง :-\ ;D L:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/17/12 23:50:44 โดย O.V. »

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
อ่านแล้วโคตรขำอ่ะ นั่งเทียนได้มันส์จริงๆ ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
555 นี่เขียนเอาฮาจริงนะนั่น

"ชั้นวาง dvd ทำให้กวาดพื้นได้ง่ายขึ้น"
รถผม เพราะแล้ว