ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589682 ครั้ง)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
สวัสดีครับ ทุก ๆ ท่าน
เมื่ออาทิตย์ก่อนได้เจอกับ น้าปราการ โดยบังเอิญ.. ได้ฝากความคิดถึงมาถึงทุกคนด้วย
วันนี้ว่าง ก็เลยแวะเข้ามาทักทายสักหน่อย สบายดีกันทุกท่านน่ะครับ..
สวัสดีครับน้าสบายดีนะครับวันนั้นถ้าน้าไม่เรียกผมก็ไม่เห็นเพราะปกติจะเดินเร็วแล้วไม่ค่อยมองใครด้วยถูกน้าที่ทำงานด้วยกันว่าอยู่เวลาเดินหัดมองใครบ้างลูกน้าน่ารักนะครับถ้าว่างจะเข้าร้านเมื่อไรช่วยแจ้งด้วยนะครับจะได้ไปคุยกับน้าๆที่ร้าน  เดียวค่ำวันพรุ่งนี้ผมจะเข้าร้านถ้าไม่ติดงานอะไร :-[

tong

• ซี5

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ดีครับน้า glo  :D

เจอน้าปราการ นะดีไป เจอ น้าตง กับ น้ากมล ละก็  ;D  อาจมีเสียตัง
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

• ซี5
ดีครับน้า glo  :D

เจอน้าปราการ นะดีไป เจอ น้าตง กับ น้ากมล ละก็  ;D  อาจมีเสียตัง
จริงครับ;D

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
ขอบคุงน้า ปราการด้วย..สำหรับ เจ๊ ซีรีน เพราะๆน่ะ ฮร๊าฟฟฟ...เด๋วเอาไปคืนน่ะครับ

• ซี5
ขอบคุงน้า ปราการด้วย..สำหรับ เจ๊ ซีรีน เพราะๆน่ะ ฮร๊าฟฟฟ...เด๋วเอาไปคืนน่ะครับ
ถ้าน้าไม่ได้เข้าร้านในวันพรุ่งนี้ก็ไม่เป็นไรนะครับฝากไว้กับซ้อได้ครับ :)

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
อ้างถึง

ถ้าน้าไม่ได้เข้าร้านในวันพรุ่งนี้ก็ไม่เป็นไรนะครับฝากไว้กับซ้อได้ครับ

โอเชรร..งับ...

• ซี5
เช้ามาทำงานวันแรกก็เซ็งเลยครับพนักงานห้องQCครบแต่พนักงานQA4คนหายหมดเลยต้องลุ้นวันพรุ่งนี้ว่าออกกันหรือเปล่า O0

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5

nokair

• ซี5
เชื่อน้าตงแหละ ว่าพอเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องรถ เสียงมันดีจริงๆ  :D

tong

• ซี5
เชื่อน้าตงแหละ ว่าพอเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องรถ เสียงมันดีจริงๆ  :D
ผมมีอะไรอีกเยอะ เด๋วจะค่อยๆบอกพี่ครับ  :-\

nokair

• ซี5
ผมมีอะไรอีกเยอะ เด๋วจะค่อยๆบอกพี่ครับ  :-\

มีไรก็บอกๆ มาน้าตง อย่าอมไว้ เดี๋ยวปากเปื่อยนะคับ ;D

kamol

• ซี5

รอบหน้าลอง Mobil 1 น้า สุดยวดๆ ทั้งการขับขี่ลื่นไหล และเสียง  :D  แต่กระเป๋าฉีกเลยผมเปลี่ยนที
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ton111

• ซี4
  • German Meastro M-Line

รอบหน้าลอง Mobil 1 น้า สุดยวดๆ ทั้งการขับขี่ลื่นไหล และเสียง  :D  แต่กระเป๋าฉีกเลยผมเปลี่ยนที

mobil1 ลื่นจริงๆครับ  :D

nokair

• ซี5

Mobil 1 ค่าตัวเท่าไรคับน้ากลม