ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587135 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
โหย กลัวน้าดนัยแล้วอ่ะ วันหลังเมา ไม่แบกกลับแล้วนะน้า ปล่อยให้นอนในรถ  >:(

นอนฟัง 9255 EXL กะ Steg เหรอหมอ ........ ยอมครับ  ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
^
^
^
ก๊ากกกกกกก พูดอีกก็ถูกอีก  ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เด๋วจะโดน ทั้งน้าดนัย และ ท่านมิน อิอิ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

• ซี5
  • -*-
เย็นนี้เจอกัน เราจาไปฉลอง RA Reference 3 ทาง ใก้น้ากลม อิอิ   ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

นายหนุ่ย

• ซี3
รถน้ากมลเสร็จแล้วเหรอ ไว้ต้องขอลองฟังเพื่อให้เกิดกิเลส... ;D

tong

• ซี5
วันอาทิตย์นี้ QC Gang เข้าร้านกันป่าวครับ จาไปฟังรถน้าๆหน่อย

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันอาทิตย์นี้ QC Gang เข้าร้านกันป่าวครับ จาไปฟังรถน้าๆหน่อย

QC Gang จะเข้าไปวันเสาร์นี้ครับ

tong

• ซี5

QC Gang จะเข้าไปวันเสาร์นี้ครับ

เข้าไปดึกๆ จาได้ฟังมั้ยอะ เด๋วน้าๆกรึ๋มๆกันหมดแล้ว  ;D ;D

• ซี5
  • -*-
ได้ฟังสิครับ น้าตง แต่มีข้อแม้ว่า น้าตงต้องกรึ่มก่อนนะครับ ถึงจะได้ฟัง อิอิ  ;D

tong

• ซี5
ได้ฟังสิครับ น้าตง แต่มีข้อแม้ว่า น้าตงต้องกรึ่มก่อนนะครับ ถึงจะได้ฟัง อิอิ  ;D

แล้วจาฟังรู้เรืองมั้ยเนี้ย  อิอิ

แต่รถน้าช้ายยย ฟังยังไงก็เพราะจิงมั้ยครับ  morel elate le ซะอย่าง  เนอะ  เนอะ

• ซี5
  • -*-
ยังไงก็ต้องเพราะครับ น้าตง เพราะก่อนขึ้นฟัง ผมต้องให้กรึ่ม ๆ กันก่อน พอช่วงฟังตอนกรึ่ม ๆ ก็จะเริ่มหูเน่า ๆ หูดับ ๆ จับอะไรไม่ได้ กันแระ เพราะงั้น ฟังไงก็เพราะครับ อิอิ  ;D

tong

• ซี5
ยังไงก็ต้องเพราะครับ น้าตง เพราะก่อนขึ้นฟัง ผมต้องให้กรึ่ม ๆ กันก่อน พอช่วงฟังตอนกรึ่ม ๆ ก็จะเริ่มหูเน่า ๆ หูดับ ๆ จับอะไรไม่ได้ กันแระ เพราะงั้น ฟังไงก็เพราะครับ อิอิ  ;D

55  ดีครับน้า

ขอเอาวิธีนี้ไปใช้บ้างใครจาขึ้นรถผมต้องให้กรึ่มก่อน หูจาได้เน่าๆ ดับๆ จาได้เพราะๆ  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
วันนี้ผมคงไปถึงร้าน ค่ำหน่อย อาจจะสามทุ่มกว่าๆ หรือสี่ทุ่มนะครับ เพราะว่าต้องไปงานเลี้ยงก่อน แต่ไปแล้วจะอยู่ยาวสักหน่อย เพราะต้องจูนเสียงด้วยครับ รบกวนน้ามิน น้าช้าย น้าดนัย และเพื่อนๆ มาช่วยกันฟัง    :D ลุ้นสุดๆ

ครายใช้ Login ผมรายงายตัวด่วน ผมรู้นะว่าใคร สาราถาพ มาซะดีๆ ฮืม  >:( >:( >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/18/09 15:47:19 โดย dnn »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้ผมคงไปถึงร้าน ค่ำหน่อย อาจจะสามทุ่มกว่าๆ หรือสี่ทุ่มนะครับ เพราะว่าต้องไปงานเลี้ยงก่อน แต่ไปแล้วจะอยู่ยาวสักหน่อย เพราะต้องจูนเสียงด้วยครับ รบกวนน้ามิน น้าช้าย น้าดนัย และเพื่อนๆ มาช่วยกันฟัง    :D ลุ้นสุดๆ

วันนี้ผมมีงาน party ปีใหม่ของบริษัท ฟัง German Maestro คงจะมึนกรึ่มน่าดู เดี๋ยวยังไงเลิกงานแล้ว จะโทรหาน้าๆ ครับ  ;D

• ซี5
  • -*-

นี่ไง คนใช้ล้อกอินน้าดนัย ---------> น้ากลมนี่เอง   น้าดนัยกะลังหาตัวอยู่ว่าใครแอบใช้ล้อกอิน  ;D