ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587212 ครั้ง)

anuwatku55

• ซี5
ยังงี้ผมก็โชคดีสิครับ น้าเนส ที่ผมยังโสดอยู่ แต่ก็อย่างว่าหละครับ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า  เวลาหน้าหนาวทีไรไม่มีหมอนข้างกอดมันก็เปลี่ยวใจเหมือนกันนะครับ ;)
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ผมเลยอยากเข้าๆออกๆอะ...ฮ่าๆ ถ้าเข้าทีเดียวแล้วไม่ออกก้อไม่สุข..ถ้าออกแล้วไม่เข้าก้อไม่สุขเช่นกัน เอิกๆๆ :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
ใครรู้บ้าง น้า Bravo หายไปไหน .....  ;) ;) ;)

kamol

• ซี5
ผมเลยอยากเข้าๆออกๆอะ...ฮ่าๆ ถ้าเข้าทีเดียวแล้วไม่ออกก้อไม่สุข..ถ้าออกแล้วไม่เข้าก้อไม่สุขเช่นกัน เอิกๆๆ :o :o

พูดจาฟังยากนะเนี่ย ท่านประธาน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ใครรู้บ้าง น้า Bravo หายไปไหน .....  ;) ;) ;)

สงสัยน้าเขากลัวแก๊งค์แล้วล่ะ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
ก็เล่นยุเค้าซะขนาดนั้น   แต่อยากฟังรถน้า Brovo อีกนะครับ ว่างๆ แวะเข้ามาให้ฟังหน่อยครับ ฟังได้สักพักต้องเข้ามาจูนเสียงอยู่แล้ว จะเข้ามาเมื่อไหร่อย่าลืมแจ้งนะครับน้า
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
วันนี้อากาศเย็นเนอะ เมื่อคืนนอน อากาศเย็นมั่ก ๆ  :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
วันนี้อากาศเย็นเนอะ เมื่อคืนนอน อากาศเย็นมั่ก ๆ  :o

ต้องกินแปะก๊วยนมสดแก้หนาว ได้บรรยากาศ  ผมชอบอากาศเย็น  นึกถึงเชียงใหม่มากเลยน้าช้าย 

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

พูดจาฟังยากนะเนี่ย ท่านประธาน

อย่าคิดมากอะ..อิอิ.

วันนี้จาไปเที่ยวแว้วว ดีใจเจงๆ  ตอนนี้มาประจำการก่อน รอลูกอาบน้ำกินข้าว. :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
อิดฉา ๆ ๆ  คนได้ไปเที่ยวเขาใหญ่  ว่าแต่กดตังยังน้าเนส เมื่อวานเห็นกระเป๋าตัง น่าสงสารมาก อิอิ  ;D

kamol

• ซี5
เที่ยวให้สนุกนะน้าเนส  เอารูปครอบครัวมาฝากบ้างนะครับ  :D

tong

• ซี5
เดินทางปลอดภัย ครับ น้าเนส

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอให้สนุกสนานกับการเที่ยวและเดินทางปลอดภัยนะครับ น้าเนส ช่วงนี้น้ากมลคงทำงานหนักหน่อยนะครับ เพราะท่านประธานไม่อยู่  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ขอให้สนุกสนานกับการเที่ยวและเดินทางปลอดภัยนะครับ น้าเนส ช่วงนี้น้ากมลคงทำงานหนักหน่อยนะครับ เพราะท่านประธานไม่อยู่  ;D

รีบถอด Rainbow เปลี่ยนเป็น CDT ซ้าดีๆ  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

รีบถอด Rainbow เปลี่ยนเป็น CDT ซ้าดีๆ  ;D

จ๊ากกกกกกกก เพิ่งลงของใหม่ไปหมาดๆ เลยอะน้า ตอนนี้กรอบสุดๆ
ปล. น้าหมูเค้าเพิ่งตัดหน้า CDT ของผมไป (ดีใจจัง)  ;D
รถผม เพราะแล้ว