ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587173 ครั้ง)

kamol

• ซี5
กรู จองหมดทุกตัว อะไรดีกูจองหมด เอิ๊ก   ;D ;D ;D  

วรรคทองของน้าดนัยเมื่อคืนนี้ ออิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
5555  โดนยิงคู่แน่ พรุ่งนี้ 5555

" หมอไม่เอา ผมเอานะ ผมคุยได้ ทำราคาได้หมดแหล่ะ "

ตรูจะโดนยิงไหมวะเนี่ย  ;D ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

• ซี5
  • -*-
แว้ก.....เจ้าทุกข์มา หลบด่วน หาที่กำบัง  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5

• ซี5
  • -*-
เ่อ่อม.... โอเคครับ มีตติ้งคราวหน้า เด๋วผมจะแวะซื้อ แผ่นฟอยล์อลูมิเนียม ที่ไว้แปะก้นหม้อที่รั่ว (ขายแถวคลองถม) ติดไปด้วยครับ

เผื่อน้าท่านไหน กรึ่มแล้ว รั่ว จะได้เอาไว้ปิืดรูรั่วกัน อิอิ  ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
มีวลีแบบนี้เกิดขึ้ันด้วยเหรอครับเนี่ย..... :'( :'( :'( เสียดายไม่ได้ไปฟังจากปากอะ :'( :'(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

teera_ph

• ซี5
มีวลีแบบนี้เกิดขึ้ันด้วยเหรอครับเนี่ย..... :'( :'( :'( เสียดายไม่ได้ไปฟังจากปากอะ :'( :'(

ยืนยันครับน้าเนส อิอิ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

• ซี5
  • -*-
ตื่นกันยางงงงง น้า ๆ ทั้งหลายยยยย  ;D ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตื่นกันยางงงงง น้า ๆ ทั้งหลายยยยย  ;D ;D

มาเปิดบ้าน แต่เช้าเลยน้าเรา  ;) ;) ;)

kamol

• ซี5
ตื่นแล้วครับ วันนี้จะพาเจี๊ยบไปเที่ยวหน่อย บ่ายนี้น้าช้ายจะเข้าไปที่ร้าน คงไม่ได้แวะไปนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้าช้ายตื่นเร็วมาก วันนี้เดี๋ยวน้าตูนจะเข้าไปเปลี่ยนสายลำโพง PSI ครับ คงจะได้เจอกับน้าช้าย แล้วถ้าผมเอารถไปทำเสร็จจะตามไปที่ร้านครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
เพื่อนซี้เข้าไปทำ สายลำโพง PSI น้ามินก็ถือโอกาสเสียบ สายสัญญาณไปด้วยเลยล่ะครับ  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
สายไฟ Monster ด้วยครับ น้ามิน ....  ;) ;) ;)

• ซี5
  • -*-
เออถูก ..... สายสัญญาณ PSI  เมื่อคืนบ่น ๆ กับผม ว่าอยากไปเที่ยวหนองคาย น้ามินจัดไป.................... ;D

BomB

• ซี3
น้าช้าย ผมฝาก write Susan Wong สัก 2-3 ชุด หน่อยคับ