ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587141 ครั้ง)

kamol

• ซี5
พึ่งจะถึงกรุงเทพครับ นัดเดี๋ยวว่ากันอีกทีครับอาทิตย์นี้งานเพียบครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เย้ ๆ ๆ ๆ น้า ๆ กลับกันแล้วววววว  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เย้ ๆ ๆ ๆ น้า ๆ กลับกันแล้วววววว  :D
คิดถึงล่ะซิ  คุณหมอพรุ่งนี้ถ้าว่างรีบเข้าไปทำนะครับ  เดี๋ยวเปิดแล้วคิวยาวแถมกองเชียร์มาพร้อมแล้วด้วย  อันตราย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

• ซี5
  • -*-
5555  พรุ่งนี้ไม่ว่างอ่ะคับ  ???  เปิดปีใหม่มา ก็อยู่เวงเรย แง ๆ ๆ   ??? ??? ??? :'( :'( :'(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Admin

• Administrator
  • ซี5
   อย่างนี้ต้องลาออก   ;D ;D  ล้อเล่น

• ซี5
  • -*-
มีเรื่องรบกวนถามน้า ๆ หน่อยครับ

คือไปขุดสมบัติที่บ้าน 555 เก่ามากก ได้ AVR yamaha มาเครื่องนึง  รุ่น AVC-30 กะลำโพง yamaha รุ่น NS-052  ตัวนี้เป็นคู่หลัง ( จริง ๆ มันมีคู่หน้า แต่ใหญ่เกิน สมัยนั้นซื้อเอาไว้่ต่อ surround ดูหนัง เลยขี้เกียจแบก)  อายุอานามก็ 15 ปีแล้วมั้ง  เอามาต่อเล่น เออ...ยังเล่นได้ แห่ะ ๆ

เลยอุ๊บอิ๊บเอามาเล่นเองเลย ทีนี้ สายลำโพงมันเก่ามาก ๆ ๆ  จะหาสายลำโพงใหม่  ไม่ทราบว่า สายลำโพง PSI เอามาต่อเล่นเครื่องบ้าน ใช้ได้ไหมครับ เวิกไหม แห่ะ ๆ จะซื้อสายบ้าน ก็ไม่มีฟามรู้เลย

อีกอันคือ  CD player ตอนนี้ไม่มี เอาเครื่องเล่น ดีวีดี มาต่อเล่นไปพลาง ๆ ว่าจะมองหามือ 2 สัก เครื่องนึง แนวฟังเพลงก็แนวผมอ่ะ น้า ๆ คงรู้แล้ว เอายี่ห้อไหนดี รุ่นไหน  ช่วยแนะนำหน่อยครับ

สายสัญญาณ ตอนนี้เอา Eton ของสมัยเปลี่ยนเป็น PSI มาเสียบแทน ก็ใช้ได้ คงไม่เปลี่ยน น้า ๆช่วยแนะนำเรื่องสายลำโพงกับ CD Player หน่อยละกันครับ  งานนี้เอาขำ ๆ พอฟังได้พอ งบหมดแล้วววว 555 ต้องไปขุดกรุืที่บ้านมาเล่นแทน แห่ะ ๆ  :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
5555  พรุ่งนี้ไม่ว่างอ่ะคับ  ???  เปิดปีใหม่มา ก็อยู่เวงเรย แง ๆ ๆ   ??? ??? ??? :'( :'( :'(

อยู่เวรก็ไม่ต้องใช้รถนิ ทิ้งรถไว้ทำเลยหมอ  ;D

• ซี5
  • -*-
ไม่ได้ ๆ ๆ  กลัวอ่ะ ทิ้งรถทิ้งกุญแจ เด๋วโดน AB Test อีก กลับมาอีกที เปลี่ยนยกชุดทำไงอ่ะ  :P :o :o

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่ได้ ๆ ๆ  กลัวอ่ะ ทิ้งรถทิ้งกุญแจ เด๋วโดน AB Test อีก กลับมาอีกที เปลี่ยนยกชุดทำไงอ่ะ  :P :o :o

ก็ไม่เห็นต้องทำไร แค่ เดินไปจ่ายตัง ก็ แค่นั้น  ;D ;D ;D

ปล. รูปไม่ได้ถ่ายซักรูปเลยหมอ ..

• ซี5
  • -*-
กำ ลุงอ่ะ ตังหมดแย้วววว.....

ลุงอ่ะ ไม่ได้ถ่ายรูปอีก มัวแต่เมาอ่ะเส่ะ   >:(

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

ยิ้ม  พริ่ม ..สิครับ เหมือนงวดก่อนอะ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
5555 โดน Sinfoni อีก 1 ดอกแล้ว  ??? ??? :-\ :-\

ไวมากๆอะ จัดไป 1 ตัว

ประกาศขาย STEG ด่วน :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
ม่าย  ๆ ๆ  ยังรัก Steg อยู่

ว่าแต่เอา CD Player อะไรดีอ่ะน้า ดูใน audio team ตาลายหมดแว้ว  ??? ??? ???

marantz denon NAD  งง ตาลาย  ??? ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/03/10 23:58:11 โดย น้าลีลา... »

ลุงขี้เมา

• ซี5
5555 โดน Sinfoni อีก 1 ดอกแล้ว  ??? ??? :-\ :-\

ไวมากๆอะ จัดไป 1 ตัว

ประกาศขาย STEG ด่วน :o

ว้า หมอ ขาย Steg ตัดหน้าผมแล้ว ....